Giúp đỡ: File Excel quản lý kho vải

• Thread starter legendcn01
  • Ngày gửi
L

legendcn01

Guest
31/7/14
1
0
0
35
Hồ Chí Minh
Em mới gia nhập forum mình , mong các ACE giúp đỡ dùm em để em quản lý kho cho hiệu quả , cám ơn ACE nhiều !

Tình hình là vậy , Cty em mua tơ sợi:

+ Nhập 1 tấn sợi từ đại lý bỏ qua bên Cty gia công : Cty gia công xong : khoảng 9xx kg vải mộc
+ Cty gia công : giao cho Cty tẩy nhuộm 9xx kg vải mộc , Cty tẩy nhuộm giao lại cho cty em : khoảng 8xx kg vải thành phẩm .

Em mún nhờ ACE trong forum mình giúp em lập file excel để quản lý lượng hàng từ lúc mình nhập từ đại lý đến lúc Cty tẩy nhuộm giao lại cho Cty em . Cám ơn ACE rất nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thutrang1905

Trung cấp
22/7/14
148
12
18
34
Linh Đàm, Hà Nội
starnpos.com
Ðề: Giúp em file Excel quản lý kho vải !!!!

Bạn nêu chung chung quá, mình cũng không rõ như thế nào , bạn có thể cho nhiều dữ liệu và cụ thể hơn được không

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Re: Giúp em file Excel quản lý kho vải !!!!

Nhà cung cấp -> công ty -> gia công lần 1 -> công ty -> gia công lần 2 -> .... lần n -> nhập sản phẩm lại công ty

K

kimlien241

Guest
28/7/11
1
0
0
Ninh Binh
Ðề: Giúp em file Excel quản lý kho vải !!!!

Anh/chị nào có file quản lý bằng excel, theo dõi từ đầu đến cuối của cty may thì cho em xin với ạ. Công ty em không sử dụng phần mềm nên không biết quản lý như thế nào cho tốt. Em cảm ơn ạ!

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Re: Ðề: Giúp em file Excel quản lý kho vải !!!!

Anh/chị nào có file quản lý bằng excel, theo dõi từ đầu đến cuối của cty may thì cho em xin với ạ. Công ty em không sử dụng phần mềm nên không biết quản lý như thế nào cho tốt. Em cảm ơn ạ!

Chắc không có đâu, mỗi công ty đề có đặc thù cả

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA