Chứng chỉ thi tiếng anh công chức thuế

• Thread starter lichh
  • Ngày gửi
L

lichh

Guest
2/8/14
1
0
0
ha noi
Có bác nào đã nộp hồ sơ thi công chức thuế cho em hỏi la mình nộp chứng chỉ tiếng anh bắt buộc là chứng chỉ của bộ hay chứng chỉ của trung tâm cung được
thank cac bac nhiều giúp em nhe tại em sắp nộp hồ sơ nhưng em chi có chứng chỉ cua trung tâm thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

iamq1803

Trung cấp
23/7/14
55
0
6
Hà Nội
Ðề: HELP me !!!!!!!!!!Chứng chỉ thi tiếng anh công chức thuế

Có bác nào đã nộp hồ sơ thi công chức thuế cho em hỏi la mình nộp chứng chỉ tiếng anh bắt buộc là chứng chỉ của bộ hay chứng chỉ của trung tâm cung được
thank cac bac nhiều giúp em nhe tại em sắp nộp hồ sơ nhưng em chi có chứng chỉ cua trung tâm thôi
Chỉ cần chứng chỉ của trung tâm là được bạn nhé :)
Nhưng còn tùy từng trung tâm, miễn là trung tâm đó chưa bị dính phốt hoặc đã được BGD cho phép tổ chức thi cấp chứng chỉ.

B

BaoChau109

Sơ cấp
5/10/13
11
2
3
34
Hà Nội
toeic365.com

Mình thấy chứng chỉ A,B,C gì đó mà. Của trung tâm cũng được đó bạn. Mà hầu hết các trường sinh viên ra trường đều yêu cầu một chứng chỉ tiếng Anh mà nhỉ.

M

moonspirit

Sơ cấp
2/6/10
17
4
3
33
hcm

Bạn nên nộp chứng chỉ A, B, C hoặc toic tương đương. Không nôp các chứng chỉ thông thường kiểu xác nhận đã học qua các lớp ở trung tâm. Vì các chứng chỉ đó không có giá trị

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh

Tất nhiên chứng chỉ thì phải theo mẫu phôi bằng của Bộ GD và ĐT, và thường là có dấu chìm của Bộ GD và ĐT, nếu các chứng chỉ khác như Toec, .. thì trung tâm đó phải được Bộ DG và ĐT cấp phép theo quy định.

T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội

0964880047 các bạn đừng làm chứng chỉ của người này nhé, công ty đó đã bị cấm hoạt động rồi.

X

xuandavehn

Guest
21/1/15
15
29
13
34
Em chưa thi cái này nên ko rõ lắm, hic nhưng em nghĩ chắc là cũng bằng toeic hay ielts gì đó mà anh chị.

ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
Mình cũng dùng chứng chỉ của trung tâm.

Xoongxinh

Xoongxinh

Guest
23/11/15
1
0
1
31
Cho mình hỏi nộp chứng chỉ toiec nội bộ do trường cấp thì có được ko ạ

ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
e ko biết nhà nước ntn, chứ đi làm tư nhân vs nc ngoài, e thấy chả ai dùng đến cái chứng chỉ A,B,C đó. vì hình như mua đơn giản fai ko ah? :(

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA