Cứu với-Virus

• Thread starter hoa-anntours
  • Ngày gửi
H

hocdoilamketoan

Guest
12/12/06
43
0
0
hà nội
con chấy nói:
Không đâu ạ. Em dùng Kaspersky Internet Sercurity. Đáng tiếc em không biết uống bia, mà bố mẹ cũng không cho em uống đâu ạ. Em cám ơn anh đã mời ạ.
Làm gì mà bạn đao to búa lớn thế. Không uống bia thì ta uống.............................................................cà phê vậy. Có sao đâu.:cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ken

Guest
9/12/05
85
0
0
HCMC
hocdoilamketoan nói:
Làm gì mà bạn đao to búa lớn thế. Không uống bia thì ta uống.............................................................cà phê vậy. Có sao đâu.:cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur :cheesebur
thế thì mình làm một chân vào café club đi bác , heeeeee
Cuối năm tết nhất gì thấy chán wá
Ặc ặc
bác ở tận ngoài đó thì seo đây

H

hocdoilamketoan

Guest
12/12/06
43
0
0
hà nội
Ặc ặc
bác ở tận ngoài đó thì seo đây

có sao đâu.Tình bạn không giới hạn mà:beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :0frown: :0frown: :0frown: :rocker: :rocker: :rocker:

S

sdc

Guest
30/3/07
76
1
0
39
HồChíMinhCity
Không đâu ạ. Em dùng Kaspersky Internet Sercurity. Đáng tiếc em không biết uống bia, mà bố mẹ cũng không cho em uống đâu ạ. Em cám ơn anh đã mời ạ.
Tôi sẽ share cho các bạn 2 đường link để down về nha ( Bạn hocdoilamketoan sao ki bo vậy )
1/ Kaspersky Internet Security 6.0 :
http://dnl-us4.kaspersky-labs.com/trial/registered/3NKDGRXIM7FJ5ZTSIAFW/kis6.0.2.621en.exe ( copy đường dẫn và dán vào address )

Activation Betacode : T1JVS-NNMBD-K1QTN-SUBP8

2/Kaspersky Anti-Virus 6.0.2.621 ( English 19.91 MB )
http://dnl-us4.kaspersky-labs.com/trial/registered/IALH5CIN3C6BRF8JWO9X/kav6.0.2.621en.exe
Activation Betacode : FHJ4S-R1XEX-5BW3T-JYEKB

Sửa lần cuối:
H

Hồng Ly

Guest
16/11/06
13
0
0
Hà Nội
Máy của mình cũng bị con virus này, khó chịu lắm, diệt mãi cũng chẳng được. Nhưng mọi người bảo tháo ổ cứng ra diệt ở máy khác. Tớ đã làm rồi, giờ thì ổn, mà cũng chỉ dùng bkav và norton thôi.

S

sdc

Guest
30/3/07
76
1
0
39
HồChíMinhCity
Cách bạn type lên diễn đàn cũng hay , nhưng kô phải là diệt kô đc nó tại máy của bạn , có lẽ fần mếm mà bạn đã sử dụng kô đủ mạnh hoặc fiên bản cũ . nên kô diệt đc , đến máy khác họ diệt đc có lẽ họ sài fiên bản mới nhất của Norton hoặc BKVA có đăng ký .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA