Hồ sơ dự thầu

• Thread starter Hoa Ng150691
  • Ngày gửi
H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh
Các anh chị có ai hay làm hồ sơ dự thầu cho cty k ạ? có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cho e với, cty e chuyên về lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy, mạng điện, cấp thoát nước... và chuẩn bị làm hồ sơ dự thầu 1 công trình lớn, e là kế toán và xếp muốn em chứng minh khả năng tài chính này kia nhưng e chưa biết phải làm sao. Mong đc các anh chị chỉ giáo ak:ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tran Thi Kim Han

Guest
11/8/14
0
0
0
39
Nha Trang
Ðề: Hồ sơ dự thầu

Bạn lên mạng tải mẫu hồ sơ dự thầu về tham khảo xem và tùy theo từng công trình trong hồ sơ mời thầu họ sẽ ghi rõ những giấy tờ mà cần phải có trong hồ sơ dự thầu. Trong mỗi hồ sơ dự thầu những giấy tờ cần phải có đó là: báo cáo tài chính 3 năm liên tiếp, sơ đồ nhân lực tham gia công trình, bảng kinh nghiệm của mỗi nhân viên, bằng cấp có liên quan, những công trình lớn đã tham gia xây dựng, pho to những công trình đã làm, hợp đồng các công trình đã làm, bảng dự toán công trình mình tham gia dự thầu, phương pháp thi công. Mình chủ yếu chỉ có thể làm phần hồ sơ pháp lý thôi còn lại thì kỹ thuật làm rồi mình tổng hợp đóng thành 1 tập

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA