Chứng từ sổ sách kế toán

• Thread starter nguyen thi thuy 92
  • Ngày gửi
N

nguyen thi thuy 92

Sơ cấp
14/8/14
9
0
0
31
bac ninh
E là kế toán mới 1 công ty sếp yêu cầu lập bảng biểu theo dõi nhân viên đi làm công trình mà e k biết cần kê những j trong bảng cho đủ mong mn giúp với

Khóa học Quản trị dòng tiền
nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định
Ðề: Chứng từ sổ sách kế toán

E là kế toán mới 1 công ty sếp yêu cầu lập bảng biểu theo dõi nhân viên đi làm công trình mà e k biết cần kê những j trong bảng cho đủ mong mn giúp với
làm như là bảng chấm công ấy, stt, họ và tên, thứ, ngày, tháng.....miễn sao theo dõi dc là ok

N

nguyen thi thuy 92

Sơ cấp
14/8/14
9
0
0
31
bac ninh

Cảm ơn a nha
nhưng sếp còn yêu cầu phải chi tiết cả tên công trình lúc, lúc đi mang những j,về lúc nào, lúc về còn những j còn lại bao nhiêu,...khá rắc rối a nghiadudaco ak.

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi

Cảm ơn a nha
nhưng sếp còn yêu cầu phải chi tiết cả tên công trình lúc, lúc đi mang những j,về lúc nào, lúc về còn những j còn lại bao nhiêu,...khá rắc rối a nghiadudaco ak.

Thêm BB theo dõi TS CC tại nơi sử dụng

Tham khảo ở đây

http://www.4shared.com/office/auQ_x1gG/Q15_ba_nu_quyn_II.html

Bảng chấm công phân theo công trình để sau này tính Z cho nó dễ không bị nhầm 1:deal:

N

nguyen thi thuy 92

Sơ cấp
14/8/14
9
0
0
31
bac ninh

@bacnamtraining cam ơn nha e sẽ tham khảo
:015:

P

phuonglinhnguyenlinh

Guest
15/8/14
1
0
0
41
Tân Phú ,Tp.HCM
Chứng từ , sổ sách kế toán

Chào các anh , chị ! Xin cho em hỏi : Cách để tập hợp chứng từ để làm sổ sách hàng tháng , quý và cuối năm hoàn thành báo cáo tài chính , thì làm theo thứ tư các bước như thế nào ? em làm trên phần mềm excel , do không có kinh nghiệm nên mong các anh , chị chỉ giúp em với .Xin chân thành cảm ơn anh , chị !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA