các bác chuẩn bị gì cho mùa hè tới

• Thread starter coralmoonlight
  • Ngày gửi
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Mùa hè đã đến rồi, các bạn chuẩn bị gì không?

Có ai có sáng kiến gì hay cho mùa hè này thì làm ơn bày cho tui nhé
(Người đang thất nghiệp)

Tui thích đi Thành phố HCM quá nhưng không biết vào trong đó có ai rảnh rỗi có thể đưa tui đi chơi, tham quan thắng cảnh trong đó không?????????????????????
Xin chân thành cám ơn trước hehhehehe :bia :eek:k :cool :two: :pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Trời ơi, còn CNN thì có rất nhiều người hứa sẽ dẫn đi chơi, tiếc là hông có xiền bay vào thôi! :wall

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Vậy hả?
Vậy CNN có nhờ hộ ai dẫn tui đi chơi trogn đó không? :bia :thank

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hi, điều này dễ thôi. Sáng chủ nhật 8h hàng tuần, tại Tưởng Niệm Quán (Quán Tưởng Niệm (Có mấy cái mộ đằng trước), 55 Trần Bình Trọng, Bình Thạnh, gần ngã tư Xóm Gà (Có gà thiệt hay không, hông pit)) luôn có người túc trực ở đó. Nếu không phải là một thanh niên công tử chải chuốt thì cũng là một lão già lèm bèm, hoặc không là một tiểu cô nương xinh xắn mơ mộng. Nếu bạn có thể làm họ đồng ý dẫn đi chơi thì... :cool

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Bạn CNN lại lừa Coralmoonlight rồi. Nhìn mặt của CNN rồi bạn sẽ thấy tôi nói đúng, nhiều lúc nhìn người mà bắt hình dong thôi. :leu:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by anhlaanh@Jun 30 2004, 01:27 PM
Bạn CNN lại lừa Coralmoonlight rồi. Nhìn mặt của CNN rồi bạn sẽ thấy tôi nói đúng, nhiều lúc nhìn người mà bắt hình dong thôi. :leu:
Mặt của CNN ha? còn lâu mới được nhìn nhé, chỉ được "dõi theo" từ đàng sau thôi

:chuoi :chuoi :chuoi

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Thôi tui đổi ý lại, nếu tui được bố mẹ cho vào Miền nam thì không cần ai dẫn đi chơi đâu chỉ cần gặp mặt các thành viên của trang webketoan, để đươc biết mặt các anh hùng hào kiệt thôi.
Được không,?
Riêng CNN chẳng cần gặp mặt cũng đủ biết rồi khà khà khà ........................ :no :cool :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:a3 fooly kid hiểu sai ý mình rồi, ý mình là đã nhìn thấy CNN ngoài đời ấy. Còn trong wkt dĩ nhiên là chỉ nhìn thấy lưng thôi. :leu:
Theo bạn coralmoollight thì mặt CNN bị sao lên phải quay lưng lại nhỉ. :dzo
Đó bạn biết đó. :talk

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:a3 fooly kid hiểu sai ý mình rồi, ý mình là đã nhìn thấy CNN ngoài đời ấy. Còn trong wkt dĩ nhiên là chỉ nhìn thấy lưng thôi. :leu:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by anhlaanh@Jun 30 2004, 07:45 PM
:leu: :leu: :leu: hôm offline 6/6 minh cũng đi CNN bận nên đi sau cùng :D vô phòng KARAOKE mà chẳng dám hát một bài nào :chuoi :chuoi :chuoi

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by anhlaanh@Jun 30 2004, 07:45 PM
:leu: :leu: :leu: hôm offline 6/6 minh cũng đi CNN bận nên đi sau cùng :D vô phòng KARAOKE mà chẳng dám hát một bài nào :chuoi :chuoi :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA