Làm kế toán trong dn mới thành lập

• Thread starter kimtuyen20051993
  • Ngày gửi
K

kimtuyen20051993

Guest
Chào các anh chị!
Em học kế toán mới ra trường giờ đang làm việc tại Công ty mới thành lập. Công ty em chuyên hoạt động vê lĩnh vực kinh doanh điện tử. Vì mới ra trường chưa có kinh nghiệm lại làm việc tại công ty hoàn toàn mới, không có kế toán chỉ có một mình em là kế toán, em không biết phải bắt đầu từ đâu, những sổ sách nào cần cho công việc của em, và em phải quản lý sổ sách như thế nào cho chặt chẽ để hông bị thất thoát. Mọi người giúp em với.
Em xin cảm ơn!

• Like
Reactions: Dương Nhật Ninh
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimtuyen20051993

Guest
Ðề: Làm kế toán trong dn mới thành lập

Cảm ơn bạn nhiều.:015:

congchua4a

congchua4a

Cao cấp
5/3/14
226
38
28
Vĩnh Long

Bạn này giống mình nè, mình cũng không biết gì, không ai chỉ việc nên làm sai tùm lum

levanton

levanton

Cao cấp

Chào các anh chị!
Em học kế toán mới ra trường giờ đang làm việc tại Công ty mới thành lập. Công ty em chuyên hoạt động vê lĩnh vực kinh doanh điện tử. Vì mới ra trường chưa có kinh nghiệm lại làm việc tại công ty hoàn toàn mới, không có kế toán chỉ có một mình em là kế toán, em không biết phải bắt đầu từ đâu, những sổ sách nào cần cho công việc của em, và em phải quản lý sổ sách như thế nào cho chặt chẽ để hông bị thất thoát. Mọi người giúp em với.
Em xin cảm ơn!
Bạn @kimtuyen20051993 vào link sau tải file số sách về sử dụng.
http://www.webketoan.vn/forum/threa...-chinh-BCTC-theo-Thong-tu-138-ngay-04-10-2011

• Like
Reactions: Dương Nhật Ninh
beckentan

beckentan

Cao cấp

Mình cũng giống trường hợp của bạn @kimtuyen20051993, một mình vừa học vừa làm luôn, có gì chia sẽ nha..hihi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA