Xin chuyên đề về vốn bằng tiền

• Thread starter rljilu
  • Ngày gửi
R

rljilu

Guest
29/6/04
1
0
0
Em đang thực tập và chọ chuyên đề về vốn bằng tiền , xin hỏi em phải làm gì ??? Em cần 1 chuyên đề tương tự để theo đó mà hoàn thành chuyên đề của em ....Thú thực em học cái môn này không được tốt lắm ạ !
Ngoài 111 . 112 . 113 . đầu tư chứng khoán ngắn hạn ( công ty em xin thực tập là một công ty Cổ Phần ) , tạm ứng ,các khoản phải thu , em phai làm những gì nữa ??? Cái chuyên đề vốn bằng tiền của em như thế có nhiều quá không hay còn thiếu ???
Mong được giúp đỡ trong thời gian ngắn nhất .
Cám ơn ạ !

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lê ngọc

Guest
27/6/06
8
0
0
38
Daklak
tìm chuyên đề vốn bằng tiền

Em thực tập tại công ty cổ phần , em làm đề tài vốn bằng tiền nhưng thiếu tài liệu tham khảo ,vậy anh chị nào có tài liệu hay bí quyết gì giúp em với ....
em xin chân thành cảm ơn .

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Kế toán vốn bằng tiền rất rộng vì các khoản tiền không chỉ có trong nội dung của đầu tư và thanh toán mà còn có liên quan đến các khoản phải thu , phải trả, góp vốn. Bạn nên trình bầy khái quát lý luận về các nội dung đó và chỉ tập trung vào một nội dung sát với cơ quan mình thực tập.Chúc bạn thành công.
Tài liệu tham khảo " Hướng dẫn thực hành kế toán" của đHKTHCM, " Kế toán tài chính " của KTQD .

C

ca rot

Guest
3/12/07
6
0
0
kien giang
Hi ! Minh cung dang chon de tai ke toan von bang tien neu ban co thi cho minh xin voi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA