Lưu chuyển tiền tệ

• Thread starter nhloan
  • Ngày gửi
N

nhloan

Guest
22/9/06
57
0
0
Dong thap
Các anh chị ơi giúp nhloan với. khi học ở trường, thầy cô không có dạy làm bảng lưu chuyển tiền tệ, nên giờ nhloan không biết làm lấy số liệu từ cái gì với cái gì. Mong anh chị các bạn chỉ giúp, nhloan cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngoctrang80

Guest
23/8/06
335
1
0
TPHCM
Bạn có thể thao khảo cách lập Báo cáo lưu chuyển tiền tệ tại Thông Tư 105/2003/TT-BTC ngày 4/11/2003. Theo mình thì bạn nên lập theo phương pháp gián tiếp sẽ dễ hiểu hơn.

Bạn có thể tra cứu thông tư này tại trang web: www.mof.gov.vn

Q

quynhmlth

Guest
22/1/07
2
0
0
Hải Phòng
Mình có mẫu đấy, bạn có email thì cho biết để mai mình gửi cho. (để ở máy Cty mà)

M

minhanh

Guest
8/11/04
5
0
0
47
in ho chi minh city
:two:
nhloan nói:
Các anh chị ơi giúp nhloan với. khi học ở trường, thầy cô không có dạy làm bảng lưu chuyển tiền tệ, nên giờ nhloan không biết làm lấy số liệu từ cái gì với cái gì. Mong anh chị các bạn chỉ giúp, nhloan cảm ơn nhiều.
Bảng lưu chuyển tiền tệ, Loan để ý một chut là dễ lắm đấy. bản chất của nó là thể hiện luồng tiền đi vào công ty và đi ra công ty cò lại bao nhiêu. tức đã thu bao nhiêu thu từ đâu, đã chi những gì về việc gì , tiền đang lưu chuyển trên đường chưa đưa vào quỹ. Cuối cùng là tồn quỹ bao nhiêu(số dư 112+111). Chúc Loan vui vẻ và thành công!:two:

N

nhloan

Guest
22/9/06
57
0
0
Dong thap
Cảm ơn minhanh nhiều nhe! nhloan se lam thu xem sao. Nhưng mà nè còn phương pháp trực tiếp là sao? gián tiếp là sao nữa? chỉ giúp nhloan cái đó nữa nhe! cảm ơn nhiều nhiều.

N

nhloan

Guest
22/9/06
57
0
0
Dong thap
Mình đã làm nhưng kết quả thì không đúng với tồn cưới kỳ của (111 +112) giờ mònh ko biết phải làm sao, mình không biết lấy số liệu sai chổ nào nữa, các bạn có mẫu cho mình xin xem thử với, cảm ơn nhiều nhiều. email mình embeyeu00@yahoo.com.vn

T

Trần Quỳnh Tâm

Guest
28/2/07
1
0
0
49
Bien Hoa
Lập báo cáo lưu chuyển tiền theo phương pháp gián tiếp thì khó hơn phương pháp trực tiếp đấy. Nếu em muốn có thể đọc trong quyển sách màu nâu của BTC qui định về chế độ báo cáo có hướng dẫn kỹ lắm. Cố lên

N

nhloan

Guest
22/9/06
57
0
0
Dong thap
Gởi chị Tâm

Lập báo cáo lưu chuyển tiền theo phương pháp gián tiếp thì khó hơn phương pháp trực tiếp đấy. Nếu em muốn có thể đọc trong quyển sách màu nâu của BTC qui định về chế độ báo cáo có hướng dẫn kỹ lắm. Cố lên

Vậy quyển sánh đó có trong trang webketoan ko hả chị? hay có ở trang web nào chị có thể chỉ giúp em với. Cảm ơn chị

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA