Có nên đi tập huấn chính sách thuế mới hay ở nhà tự đọc thông tư??

• Thread starter jennanguyen
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

qnc1979

Guest
29/1/13
1
0
1
HCM
Chào mọi người !

Ai đã từng đi tập huấn chính sách thuế mới rồi, chia sẽ kinh nghiệm giúp mình với.

Cảm ơn mọi người

vừa rồi thuế có gửi thư mời mình đi tập huấn chính sách thuế mới của TT 119, TT103, Công văn 3609

Mình đang phân vân có nên đi không, hay ở nhà tự đọc thông tư.

gui mail cho minh voi nhe sera_nguyen@yahoo.com
thanks ban nhieu

Tigon2506

Tigon2506

Cao cấp
10/10/12
234
10
18
Ha Noi
F

finchi

Guest
10/4/10
3
0
1
35
Thái Bình
Chào mọi người !

Ai đã từng đi tập huấn chính sách thuế mới rồi, chia sẽ kinh nghiệm giúp mình với.

Cảm ơn mọi người

vừa rồi thuế có gửi thư mời mình đi tập huấn chính sách thuế mới của TT 119, TT103, Công văn 3609

Chị ơi! Chị gửi giúp em với ah! Mail của em là: thuhuongtr88@gmail.com.
Em cảm ơn chị trước!

S

sakurashaj

Trung cấp
22/4/11
110
2
18
35
hà nội
Bên mình chưa thấy quản lý thuế thông báo tập huấn gì cả. Bạn gửi giúp mình vào mail thuhoaiact@gmail.com với nha. Thanks bạn!

hoang thu hanh

hoang thu hanh

Guest
23/6/09
29
1
8
Hai phong
Bạn @misa229b ơi, mình không nhận đựoc mail nào cả.
Mình chỉ thấy có mail của : VCCI mời đi tập huấn thôi, chứ chưa thấy có mail của bạn
Bạn có thì cho mình xin slide với nhé : thanks bạn nhiều : mail mình : sylva.thuhanh@gmail.com

B

bobeodangyeu

Trung cấp
12/3/10
157
13
18
Hà Nội
www.hale.com.vn
Chào mọi người !

Cảm ơn mọi người
Bạn nên đi ít nhất một lần, để biết là diễn giả cũng chỉ tóm lược các con chữ bạn tự đọc được nhưng chính đông đảo người nghe ở dưới mới "buôn chuyện" về cách thức ứng dụng tinh thần của những con chữ ấy trong thực tế

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA