Cần link download phần mềm kế toán 1a 3.0 theo quyết định 48

• Thread starter TungJackson
  • Ngày gửi
T

TungJackson

Guest
25/7/14
8
0
1
Hà Nội
Chào cả nhả ai có file hay biết có link nào download phần mềm kế toán 1a 3.0 theo qd 48 không cho m với mình đang cần để làm mà không biết kiếm ở đâu, vào trang ttsoft thì o có
Có bạn gửi cho m thì bị lỗi thế nào ấy mà mình không thể thêm tài khoản khác trong hệ thống tài khoản
Thank cả nhả

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ninhhieptextile

Sơ cấp
4/2/09
7
1
1
gia lam
chỉ có thể gửi file qua email hoặc teamviewer mới dùng được

N

ninhhieptextile

Sơ cấp
4/2/09
7
1
1
gia lam
Chào cả nhả ai có file hay biết có link nào download phần mềm kế toán 1a 3.0 theo qd 48 không cho m với mình đang cần để làm mà không biết kiếm ở đâu, vào trang ttsoft thì o có
Có bạn gửi cho m thì bị lỗi thế nào ấy mà mình không thể thêm tài khoản khác trong hệ thống tài khoản
Thank cả nhả
gửi file qua email hoặc teamviewer chắc dùng được

• Like
Reactions: nhatlett
N

nhatlett

Guest
20/8/13
0
0
0
33
hà nội
ai có thể gửi cho mình qua email: nguyennhatle2012@gmail.com , được không? mình cảm ơn nhiều.
Mình mất dữ liệu nên phải down về làm mới. Mà phần mềm kế toán 1 A 3.0 tạo dữ liệu mới ch công ty khác như thế nào mọi người nhỉ

N

nguyenquangtung

Guest
17/8/07
0
0
0
45
Tây Hồ - Hà Nội
Giúp mình phần mềm kế toán 1A 2.1 nhé vì bị hỏng ổ cứng nên mất file setup. Sổ kế toán từ năm 2011-2015 data file mình vẫn lưu ở mail nhưng ko có file setup. Vào ketoan1a.com cũng ko có. Search Google thì link die hết. Mong được Room giúp đỡ. File setup kế toán 1a 2.1 full xin gửi vào email quangtung1409@gmail.com. Thanks! Rất nhiều.

N

nguyenquangtung

Guest
17/8/07
0
0
0
45
Tây Hồ - Hà Nội
Giúp mình phần mềm kế toán 1A 2.1 nhé vì bị hỏng ổ cứng nên mất file setup. Sổ kế toán từ năm 2011-2015 data file mình vẫn lưu ở mail nhưng ko có file setup. Vào ketoan1a.com cũng ko có. Search Google thì link die hết. Mong được Room giúp đỡ. File setup kế toán 1a 2.1 full xin gửi vào email quangtung1409@gmail.com. Thanks! Rất nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA