Câu hỏi năm mới

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Năm mới chúc mọi người cả năm vui vẻ hạnh phúc và sức khỏe tràn đầy
Hi chào mọi người năm mới mình đã bị một câu hỏi mà em khó trả lời đó là ông bạn mình lần đầu hẹn 1 bạn gái đi uống cà fê khi đi chơi vô tình bạn gái đó nhắc đến người yêu cũ vậy những bạn gái đã vô tình làm chuyện này có thể giải đáp cho mình là tâm lý người phụ nữ lúc đó như thế nào không nhỉ.
Họ phát ra tín hiệu rằng???? ôi khó hiểu quá....
Giúp mình với nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hi! Tốt nhất là không chấp nhận.....

S

sau

Guest
30/11/06
44
0
0
da nang
OldNTV nói:
Thời buổi cạnh tranh hoàn hảo, nếu không dám chấp nhận thì... ở một mình vậy.

Đôi lúc người ta đang thử thách anh trong mọi trường hợp ấy mà, vậy anh hãy chuẩn bị tâm lý đi nhá

V

vertumnus

Guest
23/1/07
14
1
0
sao diêm vương
nam mới , đồ ăn , thức uống đều mới nhưng người thì cũ , người cũ quá cũ rồi người ơi , xưa rồi diễm .

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chuyện thường ở huyện mà.Nhưng phải nói là ít khi phụ nữ nhắc đến người yêu cũ của mình trong lần gặp đầu tiên lắm.Hoặc giả người bạn mới này có điểm gì đó giống người yêu cũ làm cho cô nàng chú ý chăng? Và cũng có thể cảnh cáo là "kết cục của chúng ta hy vọng ko giống với kết của người yêu cũ.Hê hê

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Chuyện thường ở huyện mà.Nhưng phải nói là ít khi phụ nữ nhắc đến người yêu cũ của mình trong lần gặp đầu tiên lắm.Hoặc giả người bạn mới này có điểm gì đó giống người yêu cũ làm cho cô nàng chú ý chăng? Và cũng có thể cảnh cáo là "kết cục của chúng ta hy vọng ko giống với kết của người yêu cũ.Hê hê

Khửa khửa bé Phương thích mộng du ghê nhỉ? Thảo nào có cái tên cũng dễ thương quá. Kết cục là kết cục của chúng ta hy vọng giống với kết của người yêu cũ.Hê hê

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Năm mới chúc mọi người cả năm vui vẻ hạnh phúc và sức khỏe tràn đầy
Hi chào mọi người năm mới mình đã bị một câu hỏi mà em khó trả lời đó là ông bạn mình lần đầu hẹn 1 bạn gái đi uống cà fê khi đi chơi vô tình bạn gái đó nhắc đến người yêu cũ vậy những bạn gái đã vô tình làm chuyện này có thể giải đáp cho mình là tâm lý người phụ nữ lúc đó như thế nào không nhỉ.
Họ phát ra tín hiệu rằng???? ôi khó hiểu quá....
Giúp mình với nhé
Có ai cố tình giống mình không nhỉ? :)

Hihi vấn đề nào thấy khó hiểu thì không nên hiểu làm gì cho mệt hơi. Cứ tự nhiên, cứ thoải mái, cứ để thời gian trôi, cứ ngồi mà lắng nghe,... nghe ra một hồi sẽ hiểu hết ngọn ngành ấy mà :) Nghe đơn giản quá nhỉ! Hic, bởi thế nên đến giờ mà mình cứ mãi... :wall:

N

nuketoan

Guest
4/5/06
39
0
8
40
Hà Nội
Chẳng có gì cả. Lúc ấy hãy nghe trái tim bạn mách bảo phải làm gì ...Đừng vì những cái vô tình mà mất đi tình yêu thật sự ...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hì hì,
sao mà giống mình thế nhở?
Mới nói chuyện với đồng chí Lemanhtien này vài lần, mà sao đồng chí ấy biết chuyện của mình mà lôi ra hỏi thế nhỉ?

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chuyện gì đến nó sẽ đến thôi các bạn ạ!Nếu như ta lực bất tòng tâm thì hãy để ông trời quyết định vậy!

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Theo lý thuyết thì không nên nhắc đến người yêu cũ với đối phương. Tuy nhiên, trong mọi trường hợp đều có thể xảy ra tuỳ vào cách ứng xử của từng người. Event này cũng chưa kết luận được điều gì sáng tỏ. Hãy xem biểu hiện sắc thái, diễn biến tâm lý của nàng...

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Theo lý thuyết thì không nên nhắc đến người yêu cũ với đối phương. Tuy nhiên, trong mọi trường hợp đều có thể xảy ra tuỳ vào cách ứng xử của từng người. Event này cũng chưa kết luận được điều gì sáng tỏ. Hãy xem biểu hiện sắc thái, diễn biến tâm lý của nàng...

Phân tích như chuyên gia ấy nhỉ?:flower:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA