Thư giãn

• Thread starter haisoi0182
  • Ngày gửi
H

haisoi0182

Guest
15/12/05
61
0
0
41
Hà Nội
Sau những giây phút căng thẳng của công việc, mình nghĩ để giải trí thì tốt nhất chúng ta hãy đọc những mẩu chuyện vui, ko nên đọc và giải câu đố vì nó sẽ làm bạn đau đầu hơn. Hãy tham khảo mẩu chuyện sau nhé:

Chuyện kể rằng, một ngày đẹp trời, 1 thằng câm kể cho thằng điếc nghe chuyện một thằng mù ngồi nhìn thằng sún cắn móng tay cho thằng cùi. Thằng cùi tên là Vui. Một ngày nọ, Vui ko may bị tai nạn qua đời. Trong đám tang, cả nhà kêu khóc thảm thiết: "Ối giời ơi, Vui ơi là Vui!"

Khóa học Quản trị dòng tiền
naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Thế mà tớ cứ tưởng thằng câm kể cho thằng điếc nghe chuyện thằng mù nhìn thấy thằng cùi dắt thằng què qua đường cơ đấy :)

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Sau những giây phút căng thẳng của công việc, mình nghĩ để giải trí thì tốt nhất chúng ta hãy đọc những mẩu chuyện vui, ko nên đọc và giải câu đố vì nó sẽ làm bạn đau đầu hơn. Hãy tham khảo mẩu chuyện sau nhé:

Chuyện kể rằng, một ngày đẹp trời, 1 thằng câm kể cho thằng điếc nghe chuyện một thằng mù ngồi nhìn thằng sún cắn móng tay cho thằng cùi. Thằng cùi tên là Vui. Một ngày nọ, Vui ko may bị tai nạn qua đời. Trong đám tang, cả nhà kêu khóc thảm thiết: "Ối giời ơi, Vui ơi là Vui!"

Kể sai bét, tớ kể lại nhá, chuyện vui thế này:

Có đứa tên là Vui, vừa mù, vừa điếc, vừa câm, vừa xún lại vừa cùi :

Hắn ta thích post chuyện vui nên lấy tên là Vui.
Người ta đã tạo sẵn topic chuyện vui lại không chịu vào đó mà Post -> mù.
Mod nhắc nhở nhiều lần là không nên tạo topic (có nội dung tương tự) tràn lan mà vẫn không nghe -> điếc.
Bị kẻ khác sỏ xiên mà không chửi được -> câm
Đọc chuyện vui mà không cười nổi -> xún
Tức mà không đánh được -> cùi

Hehe!:wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Kể sai bét, tớ kể lại nhá, chuyện vui thế này:

Có đứa tên là Vui, vừa mù, vừa điếc, vừa câm, vừa xún lại vừa cùi :

Hắn ta thích post chuyện vui nên lấy tên là Vui.
Người ta đã tạo sẵn topic chuyện vui lại không chịu vào đó mà Post -> mù.
Mod nhắc nhở nhiều lần là không nên tạo topic (có nội dung tương tự) tràn lan mà vẫn không nghe -> điếc.
Bị kẻ khác sỏ xiên mà không chửi được -> câm
Đọc chuyện vui mà không cười nổi -> xún
Tức mà không đánh được -> cùi

Hehe!:wall:

Có 1 thằng vì mải cười hehe mà đập cả đầu vào tường nên.... nó bị .....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA