Mỗi tuần một chuyên đề

Thi công chức Bộ Tài Chính 2012

• Thread starter hoang son tvad
  • Ngày gửi
M

mjssu

Sơ cấp
13/6/12
11
0
0
Khâm Thiên, Hầ Nội
Ðề: Thi công chức Bộ Tài Chính 2012

Mình cũng thi cục QLGSBH, mjssu tra điểm cậu đứng thứ mấy thế? mình tra bằng tay nên chỉ sợ nhầm thôi .
Oh lala, vui hey mình tra đứng thứ 7, cũng sợ nhầm, mà còn phúc khảo nữa. Thế bạn tra đứng thứ mấy :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lankiem

Guest
20/3/08
35
0
6
36
Hà Nội

Mình tra mình đứng thứ 8, hii, chỉ sợ tra nhầm thôi. Giờ ngày ngày ngóng chờ kết quả, lạy trời lạy phật mọi việc đều suôn sẻ :)
Mình cũng thi cục QLGSBH, mjssu tra điểm cậu đứng thứ mấy thế? mình tra bằng tay nên chỉ sợ nhầm thôi .
Oh lala, vui hey mình tra đứng thứ 7, cũng sợ nhầm, mà còn phúc khảo nữa. Thế bạn tra đứng thứ mấy :D

M

mjssu

Sơ cấp
13/6/12
11
0
0
Khâm Thiên, Hầ Nội

Hehe, vậy chắc tra chuẩn rồi, mình tra ra ds 9 ng, bạn t8 thật đó. B tên linh nhỉ. :D ae ta cùng đợi KQ thui :D

N

nguyenminhan142

Guest
19/3/13
3
0
0
ha noi

Hehe, vậy chắc tra chuẩn rồi, mình tra ra ds 9 ng, bạn t8 thật đó. B tên linh nhỉ. :D ae ta cùng đợi KQ thui :D

Các bạn cho tớ hỏi cách tính điểm thi với, tớ xem danh sách năm ngoái thi thì họ lấy 3 điểm thi viết; điểm phỏng vấn và điểm ưu tiên cộng vào với nhau chứ không tính nhân đôi môn nào cả, tớ thi vào vụ pháp chế,

Bạn nào có lưu danh sách kết quả thi không cho tớ với, tớ mở trên trang bộ tài chính thì ko tìm thấy nữa, Email của tớ là nguyenhuong1285@gmail.com. cám ơn các bạn nhiều lắm!

T

trinhthitheupn

Sơ cấp
25/9/12
33
0
0
38
namdinh

Ở TP.HCM thì ko thi được công chức bộ tài chỉnh phải ko các bạn?

M

mjssu

Sơ cấp
13/6/12
11
0
0
Khâm Thiên, Hầ Nội

Các bạn cho tớ hỏi cách tính điểm thi với, tớ xem danh sách năm ngoái thi thì họ lấy 3 điểm thi viết; điểm phỏng vấn và điểm ưu tiên cộng vào với nhau chứ không tính nhân đôi môn nào cả, tớ thi vào vụ pháp chế,

Bạn nào có lưu danh sách kết quả thi không cho tớ với, tớ mở trên trang bộ tài chính thì ko tìm thấy nữa, Email của tớ là nguyenhuong1285@gmail.com. cám ơn các bạn nhiều lắm!

Mình đã gửi vào mail cho bạn nhé. Còn cách tính bạn xem file mình tính rồi tính thử xem nhé :)

Còn cách tính điểm mình nghĩ có x2 vì thấy trong thông báo nó bảo thế mà:

"1. Cách tính điểm:
a. Bài thi được chấm theo thang điểm 100.
b. Điểm các môn thi được tính như sau:
- Môn kiến thức chung: tính hệ số 1;
- Môn nghiệp vụ chuyên ngành: bài thi viết tính hệ số 2; bài thi trắc nghiệm tính hệ số 1;
- Môn ngoại ngữ, môn tin học văn phòng: tính hệ số 1 và không tính vào tổng số điểm thi.
c. Kết quả thi tuyển là tổng số điểm của các bài thi môn kiến thức chung và môn nghiệp vụ chuyên ngành cộng với điểm ưu tiên (nếu có)."

N

nguyenminhan142

Guest
19/3/13
3
0
0
ha noi

Mình đã gửi vào mail cho bạn nhé. Còn cách tính bạn xem file mình tính rồi tính thử xem nhé :)

Còn cách tính điểm mình nghĩ có x2 vì thấy trong thông báo nó bảo thế mà:

"1. Cách tính điểm:
a. Bài thi được chấm theo thang điểm 100.
b. Điểm các môn thi được tính như sau:
- Môn kiến thức chung: tính hệ số 1;
- Môn nghiệp vụ chuyên ngành: bài thi viết tính hệ số 2; bài thi trắc nghiệm tính hệ số 1;
- Môn ngoại ngữ, môn tin học văn phòng: tính hệ số 1 và không tính vào tổng số điểm thi.
c. Kết quả thi tuyển là tổng số điểm của các bài thi môn kiến thức chung và môn nghiệp vụ chuyên ngành cộng với điểm ưu tiên (nếu có)."

Tớ nhận được File ấy gửi rồi, nếu theo cách tính đó thì tớ được 283 điểm, tớ thi vụ PC bạn à! Tớ lọc thủ công những người thi vụ PC thì đứng thứ 2 trong chỉ tiêu 6 người, không biết có đỗ ko bạn nhỉ? Còn chờ phúc khảo nữa, bạn có thông tin khi nào biết kết quả ko nhỉ?

À bạn ơi? những người thi có môn dưới 50 điểm thì coi như là trượt rồi có phải ko nhỉ?

M

mjssu

Sơ cấp
13/6/12
11
0
0
Khâm Thiên, Hầ Nội

Tớ nhận được File ấy gửi rồi, nếu theo cách tính đó thì tớ được 283 điểm, tớ thi vụ PC bạn à! Tớ lọc thủ công những người thi vụ PC thì đứng thứ 2 trong chỉ tiêu 6 người, không biết có đỗ ko bạn nhỉ? Còn chờ phúc khảo nữa, bạn có thông tin khi nào biết kết quả ko nhỉ?

À bạn ơi? những người thi có môn dưới 50 điểm thì coi như là trượt rồi có phải ko nhỉ?

Trùi, bạn thi cao điểm thế, vậy chắc là ok rùi :D, mình thì con đang lo. Dưới 50 là loại lun rùi mà :D

Sửa lần cuối:
L

lelyan

Sơ cấp
20/7/12
8
0
0
Hà Nội

tuần sau có thông báo chính thức,mng hết chờ hết đợi nhá:D

P

phamquynh1403

Sơ cấp
2/4/11
9
0
0
ha noi

tuần sau có thông báo chính thức,mng hết chờ hết đợi nhá:D

Có chính xác không bạn? Có điểm cách đây 1 tháng, bảo đợi phúc khảo 15 ngày mà giờ vẫn chưa thấy gì. Post điểm lên rùi lại gỡ xuống là sao ta? Khó hiểu chỗ này này.:))
Mong có điểm sớm!!!

M

mjssu

Sơ cấp
13/6/12
11
0
0
Khâm Thiên, Hầ Nội

Thật đó, mình cũng mong mãi. Tưởng tuần trc có rồi cơ. Mong sang tuần là có:D

N

nguyenminhan142

Guest
19/3/13
3
0
0
ha noi

Bạn Phamquynh1403 oi? Tớ đọc email bạn gửi rồi, tớ cũng gửi lại cho bạn File điểm thi, tớ đối chiếu danh sách thí sinh đi thi rồi nhặt ra những người thi cùng vụ PC rồi so với kết quả thi bạn ạ, Bạn thi vào vụ nào? được bao nhiêu điểm vậy? Tớ cũng nghe nói nay đến 28/3 là có thông báo trúng tuyển thôi, chờ thêm mấy ngày nữa nhé!

N

nomad89

Sơ cấp
23/8/12
9
0
0
Hà Nội

Mình cũng mong mong lắm nhưng nãy vừa gọi lên bộ hỏi thì ngta kêu chưa phê duyệt. Vậy thông tin tuần này có điểm có chắc ko bạn? T sợ phải chờ đợi lắm lắm :((

M

macon90

Sơ cấp
21/8/12
9
0
1
33
văn giang hưng yên

các bạn có ai thi vụ kế hoạch không thế? ai thi vụ ấy thì pm inbox mình với nha1

P

phamquynh1403

Sơ cấp
2/4/11
9
0
0
ha noi

Bạn Phamquynh1403 oi? Tớ đọc email bạn gửi rồi, tớ cũng gửi lại cho bạn File điểm thi, tớ đối chiếu danh sách thí sinh đi thi rồi nhặt ra những người thi cùng vụ PC rồi so với kết quả thi bạn ạ, Bạn thi vào vụ nào? được bao nhiêu điểm vậy? Tớ cũng nghe nói nay đến 28/3 là có thông báo trúng tuyển thôi, chờ thêm mấy ngày nữa nhé!

Sao nhặt dc những người thi cùng vụ vậy bạn? tớ chưa nhận dc Mail bạn gửi. danh sách điểm t chuyển vào file Excel rùi nhưng t ko biết ai thi vụ nào. nếu nhân đôi môn NVCN t dc 290, t thi vụ chính sách thuế.
Uh, nào mình cùng chờ đợi nhé!:))

M

muasaobanghp

Guest
10/9/11
4
0
0
36
Hải Phòng

các bạn có ai thi vụ kế hoạch không thế? ai thi vụ ấy thì pm inbox mình với nha1

Bạn ơi. Mình cũng thì vụ kế hoạch tài chính này. Đang lo quá. Cậu được bao nhiêu điểm thế?

L

lelyan

Sơ cấp
20/7/12
8
0
0
Hà Nội

Sao nhặt dc những người thi cùng vụ vậy bạn? tớ chưa nhận dc Mail bạn gửi. danh sách điểm t chuyển vào file Excel rùi nhưng t ko biết ai thi vụ nào. nếu nhân đôi môn NVCN t dc 290, t thi vụ chính sách thuế.
t cũng thi vào Vụ Chính sách Thuế này.inbox cho t sđt trao đổi thông tin trước đi Quỳnh ơi :D

N

nhung1006

Sơ cấp
20/5/11
38
0
0
ha noi

Mình thi nè bạn ơi. có thông tin gì không bạn? Mong chờ kết quả chính thức quá.;

bạn nhặt những người trên điểm bạn í rồi so với danh sách thi thì sẽ biết bạn đứng thứ mấy trong vụ đó.

H

huethu87

Guest
3/9/12
3
0
0
Hà Nội

Có bạn nào ở đây thi Vụ HTQT k? Đợi bn ngày rồi. Bao giờ mới có kết quả đây? Haizz

M

muasaobanghp

Guest
10/9/11
4
0
0
36
Hải Phòng

Mình thi nè bạn ơi. có thông tin gì không bạn? Mong chờ kết quả chính thức quá.;

Bạn ơi. bạn cũng thi vụ kế hoạch tài chính ah. bạn có biết người đứng thứ 8/8 được bao nhiêu điểm không? Mình lọc hok biết đúng k nữa

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA