Kế toán trong công ty xây dựng (Qđ 48)

• Thread starter Hung tam su
  • Ngày gửi
H

Hung tam su

Guest
22/9/14
1
0
1
46
Chào các bạn,
Tuổi đời không còn trẻ nhưng tuổi nghề thì còn quá trẻ (mình trước làm KT HCSN, sau đó làm một số công việc khác, nay lại tiếp cận công việc KT đơn vị xây dựng). Mình cũng đã làm công tác quản lý hồ sơ các gói thầu trong một dự án, qua diễn đàn mình cũng tìm hiểu được một số vấn đề có liên quan, chưa biết đúng sai như thế nào. Mình muốn các bạn có kinh nghiệm chỉ giáo về các vấn đề trọng tâm khi cơ quan thuế đến DN xây dựng (mình không hỏi về KT Thuế tại Chủ đầu tư) thanh, kiểm tra. Cảm ơn mọi người có ý kiến chỉ giáo!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bo ngang

Sơ cấp
15/7/14
49
8
8
37
hà nội
ngoài ra để làm kế toán xây dựng cho dễ dàng hơn mình khuyên bạn nên chuẩn bị cho công tác quản lý kho chuyên nghiệp và tránh thất thoát nhiều nhất có thể, vì đặc điểm ngành xây dưng là các kho ở nhiều

• Like
Reactions: Hung tam su
B

bo ngang

Sơ cấp
15/7/14
49
8
8
37
hà nội
Cảm ơn bạn đã giúp đỡ!
không có gì, mình đang dùng phần mềm quản lý kho chuyên nghiệp này, bạn xem có giúp được gì cho bên bạn ko nhé, dùng phần mềm quản lý kho này giúp mình nắm bắt được khá nhiều thông tin về nguyên vật liệu ở các kho con, cũng như phân quyền được cả người nhập liệu rất dễ dàng trong việc tìm trách nhiệm, bạn down về dùng thử xem
http://bluesofts.net/giai-phap-phan-mem/bs-silver-phan-mem-quan-ly-kho.html

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA