Thủ tục khôi phục hoạt động của doanh nghiệp đang tạm ngừng hoạt động trước thời hạn

• Thread starter phamdlinh
  • Ngày gửi
P

phamdlinh

Sơ cấp
16/5/14
13
0
1
Hà Nội
Mọi người giúp em vụ này với ạ. Trước đây sếp em yêu cầu làm thủ tục tạm ngừng kinh doanh cho doanh nghiệp bắt đầu từ 1/7/2014 đến 30/6/2015. em đã hoàn thành xong thủ tục này rồi. Nhưng giờ mới được "lệnh" mới là khôi phục lại kinh doanh, mở lại mã số thuế đang tạm ngừng hoạt động vừa rồi. mà em ko biết thủ tục gồm những gì. có ai biết cho em xin lời khuyên và cả mẫu các giấy tờ cần thiết luôn thì càng tốt ạ. em cảm ơn ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongnguyen2103

Guest
22/4/16
8
0
1
32
bên em đang tạm ngừng từ tháng 06/2016 đến tháng 03/2017 giờ muốn khôi phục lại để hoạt động cần những thủ tục gi ah

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Bạn tiến hành thủ tục xin hoạt động trở lại của doanh nghiệp, gồm 1 thông báo xin hoạt động trở lại, kèm theo tờ thông báo chấp thuận việc xin ngừng hoạt động (do Sở kế hoạch đầu tư cấp mà ngày trước bạn xin tạm ngừng đó).

doducthanh91

doducthanh91

Tư vấn, giải đáp, chém gió và troll :D
30/12/12
1,613
376
83
Long Bien - Ha Noi
Mọi người giúp em vụ này với ạ. Trước đây sếp em yêu cầu làm thủ tục tạm ngừng kinh doanh cho doanh nghiệp bắt đầu từ 1/7/2014 đến 30/6/2015. em đã hoàn thành xong thủ tục này rồi. Nhưng giờ mới được "lệnh" mới là khôi phục lại kinh doanh, mở lại mã số thuế đang tạm ngừng hoạt động vừa rồi. mà em ko biết thủ tục gồm những gì. có ai biết cho em xin lời khuyên và cả mẫu các giấy tờ cần thiết luôn thì càng tốt ạ. em cảm ơn ạ.
bên em đang tạm ngừng từ tháng 06/2016 đến tháng 03/2017 giờ muốn khôi phục lại để hoạt động cần những thủ tục gi ah
Nếu ở HN thì inbox mình, mình sẽ giúp :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA