Admin tự giới thiệu.

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
P

peace_do

Guest
He...he... dĩ nhiên là vây. Tôi đang học ACCA mà, có thể tôi giúp ích cho diễn đàn nhiều hợn Nhưng có một số bài viết về kiểm toán toàn bằng tiếng Anh thôi, tôi cũng làm biếng dịch lặm Có gì mọi người tự nghiên cứu nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Xin chào bạn,
Webketoan thì còn quá mới (mới có 8 tháng tuổi) lại thiếu người, thiếu chuyên môn và thiếu cả kinh nghiệm.
Mình thấy TTVNOL rất lớn. Webketoan có sự trợ giúp của bạn sẽ ngày càng hữu ích hơn cho "dân kế toán"
Những bài viết tham khảo bạn có thể post vào topic Kiểm toán bên web để mọi người cùng tham khảo.

V

van

Guest
Originally posted by VNgeek@Apr 1 2003, 10:26 PM
Họ tên: Nguyễn Hải Tâm
Năm sinh : 1972
Gia đình: vợ & 1 con trai
Chuyên môn: Tốt nghiệp K15 ĐH TCKT TP.HCM
Công việc hiện tại: Phụ trách tài chính
Sở thích: Tin học - Internet; Nghe nhạc hòa tấu guitar

Mình muốn thông qua webketoan và diễn đàn đem đến cho các bạn một sân chơi bổ ích cho tất cả các bạn đồng nghiệp không phân biệt tuổi tác, địa vị, ...
Mình hy vọng là các bạn sẽ tham gia một cách tích cực, tự tin và thông qua đây chúng ta có thể giúp đỡ cho nhau trong cái "nghiệp" nhiều thú vị nhưng cũng lắm bất trắc mà chúng ta đã chọn.

Chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ.
Xin chào ! anh Admin

Tai sao anh lại được vào làm Admin của web site này ?
Em là Văn - thành viên mới của hội, xin được làm quen với anh và tất cả mọi thành viên trong hội.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Trang web này do anh nghĩ ra, bỏ tiền túi mua tên miền và setup nó.
Anh cũng kêu gọi và sẳn sàng chia sẻ quyền quản trị đều hành web cho những thành viên tích cực ủng hộ như các bạn HyperVN, CNN, cpa, leloanbt, ...

Anh muốn thông qua web này các bạn đồng nghiệp chúng ta có nơi tham khảo và giao lưu học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.
Hy vọng em tìm được đều hữu ích từ webketoan.

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Chào các anh chi trong webketoan , em là người mới , chỉ vô tình mà em biết được trang web này , em thấy nó rất bổ ích cho những người đang , đã và sẽ là những người kế toán , kiểm toán viên trong tương lai . Em hi vọng diễn đàn sẽ cho em nhiều kiến thức hơn .
Em xin tự giới thiệu :
Họ và tên : Đoàn Lê Dưỡng
S/N : 22/03/1982
Hiện đang là sinh viên năm thứ 4 lớp kế toán 2 khóa 26 trường ĐHKT TPHCM .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA