Tìm sách Kế toán tài chính

• Thread starter Friona
  • Ngày gửi
F

Friona

Guest
5/3/07
45
0
0
Ha Noi
Hiện nay mình đang học về kế toán tài chính,mình muốn tìm một số sách về môn đó để tham khảo.Những sách có bài tập và lời giải luôn.Nếu bạn nào biết thì chỉ cho tớ với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khanghoa

Guest
14/12/06
50
0
0
Bac Giang
Bạn học trường nào thì bạn dùng giáo trình của trường đó thì tốt hơn, có rất nhiều sách có bài tập và lời giải luôn đó.

D

duc4eyes

Guest
10/12/06
14
0
0
HCMC
Hiện nay mình đang học về kế toán tài chính,mình muốn tìm một số sách về môn đó để tham khảo.Những sách có bài tập và lời giải luôn.Nếu bạn nào biết thì chỉ cho tớ với.

Hiện tại có cuốn Hướng dẫn học và làm Kế toán tài chính và cuốn 140 Bài tập kế toán tài chính của ĐH Kinh tế TPHCM đang bán ở quầy sách trong trường Kinh tế - 279 - Nguyễn Tri Phương P5Q10. Giá trong đó bán cho Sv nên rẻ dữ lắm, cuốn thứ nhất Giá bìa 79000, bán có 52000 thì phải. Cuốn sau không nhớ.

N

Nhoccon412166

Guest
13/4/10
0
0
1
37
Ha Tinh
Tìm sách kế toán

Tui đang muốn học thêm về kế toán nhưng vì không phải là dân chuyên nên tui muốn tìm những quyển sách liên quan đến kế toán nhưng mang tính cơ bản để tui đọc thêm. Rất mong các anh, các chị júp đỡ:1luvu::1luvu:

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Bạn có anh chị em hay bạn bè gì đấy học kế toán bạn mượn vở học của họ về học thì dễ hơn mua sách ngoài hiệu về đọc, vì đi học có phần cơ bản sau đó đến chuyên sâu,và hai nữa các thầy cô cho ví dụ rất cụ thể kèm,

H

Hang909

Sơ cấp
23/5/09
35
2
0
Vĩnh Phúc
Bạn ra hiệu sách số 3 hay nhiều số nhà nữa trên đường HÀNG CHUỐI, gần đường LÝ THƯỜNG KIỆT, gần Bộ tài chính cũ, nơi đây có rất nhiều sách hay về kế toán, toàn quyển căn bản thôi. Trước kia sinh viên mình cũng mua ở đấy những quyển như BÀI TẬP VÀ BÀI GIẢI KẾ TOÁN TÀI CHÍNH, .....Hy vọng bạn sẽ tìm được sachs như ý ở đó!

C

chickencute

Guest
26/5/10
0
0
0
VN
bạn tìm mua sách nguyên lý kế toán mỹ sách này viết rất cơ bản, dễ hiểu rất hữu ích cho những ai mới băt đầu^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA