Lớp Kế toán trưởng doanh nghiệp ?

• Thread starter pqtrg
  • Ngày gửi
P

pqtrg

Guest
9/11/06
3
0
0
56
Tp Ho Chi Minh
Mình ở Tp HCM, Mình muốn học lớp Kế toán trưởng doanh nghiệp trong giờ hành chính nhưng không biết học ở đâu ? Có bạn nào biết chỉ giúp mình với ! cám ơn nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mình ở Tp HCM, Mình muốn học lớp Kế toán trưởng doanh nghiệp trong giờ hành chính nhưng không biết học ở đâu ? Có bạn nào biết chỉ giúp mình với ! cám ơn nhiều !
Có nhiều địa chỉ để bạn học đấy

1. Hội kế toán TPHCM
2. Trường Kinh tế
3. Viện kế toán và quản trị doanh nghiệp
...

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Có nhiều địa chỉ để bạn học đấy

1. Hội kế toán TPHCM
2. Trường Kinh tế
3. Viện kế toán và quản trị doanh nghiệp
...
Bạn cứ tìm hiểu rồi chọn lựa nơi học cho phù hợp.

T

tieumuoi202

Guest
14/11/06
19
0
0
TP.HCM
Có ai học qua lớp KTT ở các nơi này chưa?
Em thấy trên báo có cty kiếm toán cũng mở lớp dạy nửa nhưng ko biết nơi nào dạy hay.
Xin cho ý kiến đóng góp giúp đàn em với.

P

pqtrg

Guest
9/11/06
3
0
0
56
Tp Ho Chi Minh
Cám ơn bạn letmyha nhiều nha ! Mình chạy đi tìm đây, phải chi có số điện thoại ở các nơi này thi hay quá !

N

Nguyen Ba Toan

Guest
Hoc lop ke toan truong bay gio thi de nhung ma lam ke toan truong do la ca mot thoi gian dai tich luy kinh nghiem va hoc hoi nhieu vay ma toi thay thoi gian hoc ke toan truong co may thang a.

L

lienatc

Guest
25/1/07
6
0
0
38
Hà Nội
Vậy có ai biết ở HN có địa điểm nào dạy KTT hay không chỉ giùm mình với, mình đang muốn theo học mà không có thời gian đi tìm hiểu, mình chỉ đi vào buổi tối và chủ nhật được thui à.

S

son_ktt

Guest
25/11/06
341
0
0
Ha Noi
Vậy có ai biết ở HN có địa điểm nào dạy KTT hay không chỉ giùm mình với, mình đang muốn theo học mà không có thời gian đi tìm hiểu, mình chỉ đi vào buổi tối và chủ nhật được thui à.

Bạn vô ĐH Kinh tế quốc dân mà học. Cũng hay đấy!:pepsi:

V

Vu T Thanh Men

Guest
21/12/06
65
0
0
38
HCM-TB
Ban muon hoc ke toan tren may thi minh nghi ban nen hoc o Vien ke toan va quan tri doanh nghiep vi truoc day minh co hoc khoa ke toan tong hop minh thay o do day cung hay lam, neu ban muon hoc thi ban hay lien he voi truong Nguyen Thi Minh Khai nam tren duong Dien Bien Phu day ( vi Vien ke toan va quan trin doanh nghiep co VP dai dien o truong nay ). Minh cung moi lay duoc chung chi o do xong do ban ah.

M

mai_huyen

Guest
19/12/06
14
3
3
Hà nội
Các bạn ơi!ai biết đợt thi cao học năm nay của trường Kinh tế quốc dân không?nói cho mình biết với nhé.Cám ơn mọi người nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA