Mẫu quyết định nghỉ dưỡng sức thai sản

• Thread starter hitojanai
  • Ngày gửi
H

hitojanai

Sơ cấp
13/3/14
19
3
3
ha noi
hix...mình đang làm cái thủ tục nghỉ dưỡng sức sau sinh nhưng bên BH họ yêu cầu nộp kèm qđ nghỉ dưỡng sức...ai có mẫu cho mình xin với.......đăng lun nội dung lên mạng cho mọi người tham khảo lun...

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
hix...mình đang làm cái thủ tục nghỉ dưỡng sức sau sinh nhưng bên BH họ yêu cầu nộp kèm qđ nghỉ dưỡng sức...ai có mẫu cho mình xin với.......đăng lun nội dung lên mạng cho mọi người tham khảo lun...

bạn ơi bạn làm thủ tục nghỉ dưỡng sức sau sinh gồm những thủ tục ntn vậy, với có phải là sau khi hết 6 tháng nghỉ sinh con thì trong vòng 1 tháng đầu ng lao động đó đi làm thì mình phải làm cái này đúng k, để lâu 1 2 tháng thì k làm đc phải k?

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
bạn cho mình mail đi mình gửi mẫu cho

H

hitojanai

Sơ cấp
13/3/14
19
3
3
ha noi
To minibe: bạn gửi qua email cho mình nhé: trieutan.tt@gmail.com...thanks bạn nhiều
thủ tục này mình thấy ghi là làm trong vòng 60 ngày kể từ khi người lao động đi làm trở lại sau 6 tháng nghỉ sinh....chỉ cần mẫu thanh toán ốm đau C70a-HD +quyết định nghỉ dưỡng sức sau sinh của công ty

D

Dtanguyen

Guest
16/12/15
2
0
1
39
To minibe: bạn gửi qua email cho mình nhé: trieutan.tt@gmail.com...thanks bạn nhiều
thủ tục này mình thấy ghi là làm trong vòng 60 ngày kể từ khi người lao động đi làm trở lại sau 6 tháng nghỉ sinh....chỉ cần mẫu thanh toán ốm đau C70a-HD +quyết định nghỉ dưỡng sức sau sinh của công ty
Bạn nào có mẫu quyết định nghỉ dưỡng sức thai sản cho mình xin với nhé. Mail của mình dta.nguyen84@gmail.com. xin cảm ơn

D

Dtanguyen

Guest
16/12/15
2
0
1
39
Bạn nào có mẫu quyết định nghỉ dưỡng sức sau thai sản gửi cho mình xin với nhé. Mail dta.nguyen84@mail.com. cảm ơn nhiều.

P

phuongphuongCB

Guest
3/11/16
1
0
1
29
Bạn có mẫu quyết định nghỉ dưỡng sức cho mình xin với ạ. Mail của mình là trieuphuong126@gmail.com. Mình cảm ơn nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA