Thành viên mới chào các anh chị trong diễn đàn

• Thread starter ketoangamo
  • Ngày gửi
K

ketoangamo

Guest
11/3/07
0
0
0
Vô định
Xin chào tất cả các anh chị.
Em là ketoangamo, một thành viên mới ơi là mới.
Em xem cái bài "Thành viên mới" thì thấy thành viên mới hình như không được chào đón nồng nhiệt lắm thì phải (chỉ có một cái trả lời). Do vậy, bài của em đành phải lấy cái tên này để thu hút các anh chị vào xem, em xin lỗi các anh chị.
Em hi vọng sẽ được các anh chị chào đón hơi nồng nhiệt chút xíu (cho đỡ tủi thân).
Em hi vọng học hỏi được nhiều từ diễn đàn này.
Em xin tự giới thiệu về mình như sau:

Ketoangamo

Dẫu cho trăm tuổi vẫn gà mờ
Học hành từ bé đã lơ mơ
Người ta càng lớn càng khôn khéo
Riêng ta, càng lớn thấy càng khờ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hì, em mới vô mà đã biết lập topic để chào mọi người thì ko "gà mờ" chút nào. Nhớ mới đầu nhaque phải mất chừng 1 tháng mới biết cách lập 1 topic mới chào mọi người cơ đấy.Thế mới biết "sóng trường giang sóng sau xô sóng trước"...hehe. Tính đến nay ko bít mình đã được xếp thành "đàn anh đàn chị" chưa nhỉ? hihi, chào mừng em đến với diễn đàn!

K

ketoangamo

Guest
11/3/07
0
0
0
Vô định
Cảm ơn hai anh chị đã vào thăm em một cái.
Thật ra cái tên topic em làm là "Dành cho những người không tò mò" cơ. Vậy mới thu hút người xem chứ.
Không biết anh nào sửa cho cái tên thành "gà mờ" thế này, làm cho chỉ có hai người viết bài trả lời em thôi :(
Mà em cũng chẳng hiểu tại sao mọi người lại ít quan tâm đến người mới đến như thế. Chính vì em thấy như thế nên mới dùng cái tên đáng quan tâm hơn. Vậy mà anh cũng sửa luôn lại thành tên giống mấy cái topic kia.
Thôi em cũng chẳng còn gì để nói nữa.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
chào gà mờ, thời điểm này là thời gian bù đầu bù óc của dân kế toán phải lo báo cáo tài chính bạn có biết không nhỉ. Do đó mà diễn đàn mùa này vắng người và nếu có thì họ tập trung nhiều trong các box nghiệp vụ hơn là thư giãn giao lưu. Đừng buồn nhé gà mờ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA