Các bác cao thủ IT chỉ giúp cái...

• Thread starter iso
  • Ngày gửi
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Các bác thạo về IT xem hộ vụ này cái: Tớ có 1 số file dạng WMV nhưng nó bị block, xem bằng windows media player, Real player nó đòi phải có license và nó tự động connect tới 1 site khác đòi license. Tớ đã Google loanh quanh và được biết là các file đấy là dạng DRM (Digital Rights Management ) để bảo vệ bản quyền, chống copy. Có bác nào biết phương pháp để pass qua cái đó không?

Xin đa tạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Các bác thạo về IT xem hộ vụ này cái: Tớ có 1 số file dạng WMV nhưng nó bị block, xem bằng windows media player, Real player nó đòi phải có license và nó tự động connect tới 1 site khác đòi license. Tớ đã Google loanh quanh và được biết là các file đấy là dạng DRM (Digital Rights Management ) để bảo vệ bản quyền, chống copy. Có bác nào biết phương pháp để pass qua cái đó không?

Xin đa tạ.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:thank :chuoi :chuoi
Nó bắt phải tương thích với ứng dụng ấy mà , cái đó có thể dùng nhiều phương pháp sử lý khác nhau , cái pass của real_ à bác , nó là phiên bản bao nhiêu để em move cho bác cai licence của nó :eek:k :eek:k :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:thank :chuoi :chuoi
Nó bắt phải tương thích với ứng dụng ấy mà , cái đó có thể dùng nhiều phương pháp sử lý khác nhau , cái pass của real_ à bác , nó là phiên bản bao nhiêu để em move cho bác cai licence của nó :eek:k :eek:k :thank

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Thanks sự quan tâm của Nipvnn, nhưng hình như cậu hiểu nhầm ý tớ. Cái license nó nắm ở file WMV chứ không phải ở chương trình chạy Real Player hay Windows Media Player.

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Thanks sự quan tâm của Nipvnn, nhưng hình như cậu hiểu nhầm ý tớ. Cái license nó nắm ở file WMV chứ không phải ở chương trình chạy Real Player hay Windows Media Player.

M

Mr.X

Guest
Chú send cho anh cái file đó xem nao` ? :eek:k

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Send cho Mr.X là đúng người đó, cu cậu có thể giải quyết hộ cho ISO những vấn đề tương tự thế này.

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Đồng chí Mr.X, file to lắm, không send nổi đâu.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thiếu gì cách . ISO có thể thông qua web hoặc up vào host free , :chuoi :chuoi

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Xong rồi các bác ạ, cảm ơn các bác nhé. Đấy là file của một bộ phim thằng bạn tớ nó mua bằng CC, download trực tiếp về nên máy nó có license, máy tớ thì không. Tớ đã bảo to lắm mà lị, có mỗi 1,5 GB thôi, muốn gửi thì không phải là không làm được nhưng quá mất công. Cho máy up với tốc độ khoảng 40KB /second thì các bác tính hộ mất bao nhiêu lâu? các bác muốn down về thì mất bao lâu nữa? Hì hì, tớ call cho thằng bạn chửi 1 chặp rồi delete luôn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA