Cách định dạng chữ viết trong htkk 3.2.5?

• Thread starter hard love
  • Ngày gửi
H

hard love

Guest
1/10/14
12
0
1
32
Anh/ chị ơi, sao e sửa kiểu chữ trong phần mềm htkk 3.2.5 mãi không được ah, em đã chọn luôn sử dụng clipboard cho unicode và để htkk và unikey chạy administrator rồi mà vẫn không đánh được tiếng việt ah. Anh/ chị nào có cách gì hay giúp em với ah.
Em cảm ơn anh / chị nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Mình chỉ bạn cách khắc phục bạn chỉ cần làm 2 thao tác
_chọn luôn sử dụng clipboard cho unicode
_sau đó bạn thóat ra khỏi Unikey, và bạn khởi động lại unikey( xem thử ô clipboard cho unicode còn đáng dấu chéo hay ko?, nếu còn là tốt), bạn gỏ chữ việc bình thường rùi đó

H

hard love

Guest
1/10/14
12
0
1
32
Mình chỉ bạn cách khắc phục bạn chỉ cần làm 2 thao tác
_chọn luôn sử dụng clipboard cho unicode
_sau đó bạn thóat ra khỏi Unikey, và bạn khởi động lại unikey( xem thử ô clipboard cho unicode còn đáng dấu chéo hay ko?, nếu còn là tốt), bạn gỏ chữ việc bình thường rùi đó
hic, mình đã làm vậy mà vẫn không được bạn ah, cái ô clipboard ấy luôn được tích mà vẫn không gõ được chữ việt ấy chứ,

X

xuanbg1111

Guest
12/9/14
36
1
8
30
giống em viết mãi mới được 1 chữ nhảy linh tinh cả ..tí là vào unikrey chọn lại..k thì lại copy- pate

• Like
Reactions: hard love
H

hard love

Guest
1/10/14
12
0
1
32
giống em viết mãi mới được 1 chữ nhảy linh tinh cả ..tí là vào unikrey chọn lại..k thì lại copy- pate
hic, không có cách nào giải quyết sao ah, mih down bản khác rồi mà cũng không được

S

Saka lyna

Guest
24/11/12
5
0
1
35
kon tum
bạn dùng unikey ak_chọn luôn sử dụng clipboard cho unicode là được ah.

H

hard love

Guest
1/10/14
12
0
1
32
bạn dùng unikey ak_chọn luôn sử dụng clipboard cho unicode là được ah.
mình làm vậy mà không được ấy chứ, down cái khác vê cài lại cũng không được, có ai giúp đỡ mình với, hichic, mình dùng nhiều cách rồi mà vẫn chịu thua.

thue12

thue12

Guest
22/10/12
12
0
1
37
quang tri
Bạn ơi,
Cái này bạn nên kiểm tra chương trình hỗ trợ đánh tiếng việt,
Bạn tải bản Unikey cho win 7 (cái này thường xuất hiện lỗi ở w7) đi, chú ý bản là 32 bit hay 64 bit phù hợp với máy,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA