Xin mẫu thỏa ước lao động

• Thread starter huynhthingocbach
  • Ngày gửi
H

huynhthingocbach

Guest
9/9/14
1
0
1
39
Hi cả nhà,

Em đang làm thỏa ước lao động, cả nhà ai có thỏa ước lao động mới nhất áp dụng theo bộ luật lao động 2012? cho em xin tham khảo với.

Thanks,

Khóa học Quản trị dòng tiền
proboy1011

proboy1011

Hoàng Vinh
13/3/09
1,018
147
63
33
HCM
@huynhthingocbach lưu ý đặt tên tiêu đề phù hợp với nội dung nhé.

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Hi cả nhà,

Em đang làm thỏa ước lao động, cả nhà ai có thỏa ước lao động mới nhất áp dụng theo bộ luật lao động 2012? cho em xin tham khảo với.

Thanks,

thỏa ước LĐ là Hợp đồng LĐ đó hả bạn???

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
thỏa ước LĐ là Hợp đồng LĐ đó hả bạn???
Ngoài HĐLD ra đối với những cty đã có tổ chức công đoàn, thường xây dựng thêm thỏa ước lao động tập thể trong đó quy định rất nhìu quyền lợi ng lao động đc hưởng như tiền thưởng, tiền cưới hỏi, sinh nhật, tiền tăng ca, chế độ làm việc, chế độ nghĩ phép, nâng lương, nâng bậc, chế độ khi nghĩ việc vv...do chủ tịch công đoàn và giám đốc ký

H

hongdao0701

Guest
21/9/11
49
0
8
32
quan 7
Ngoài HĐLD ra đối với những cty đã có tổ chức công đoàn, thường xây dựng thêm thỏa ước lao động tập thể trong đó quy định rất nhìu quyền lợi ng lao động đc hưởng như tiền thưởng, tiền cưới hỏi, sinh nhật, tiền tăng ca, chế độ làm việc, chế độ nghĩ phép, nâng lương, nâng bậc, chế độ khi nghĩ việc vv...do chủ tịch công đoàn và giám đốc ký

bạn có nội quy công ty cụ thể về vấn đề trên không bạn? cho mình xin với mình đang bí chổ đó!!

H

hongdao0701

Guest
21/9/11
49
0
8
32
quan 7
hi hi cám ơn bạn nhiều nha. mình nhân đc rồi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA