Thuế giá trị gia tăng với dịch vụ vận tải hàng hóa ra nước ngoài

  • Thread starter dieu
  • Ngày gửi
D

dieu

Sơ cấp
19/11/04
56
0
6
govap
Cả nhà cho mình hỏi thăm tí,
Công ty mình nhận vận tải hàng hóa bằng đường bộ từ Việt Nam sang Lào, Campuchia thì có được áp dụng mức thuế 0% không ạ?
 
N

ndkhoa

Sơ cấp
23/10/07
48
3
8
An Giang
Đương nhiên là được. Bạn tham khảo tại tiết, Khoản 1, Điều 9 Thông tư 219/2013/TT-BTC nhé.
 

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Xem nhiều

TEXT LINK