Luu Chuyen hang hoa

• Thread starter nhoc con
  • Ngày gửi
N

nhoc con

Guest
28/11/03
39
0
0
Truy cập trang
Chao cac ban!, Nhoccon muon tim them tai lieu ve Ke toan " LUU CHUYEN HANG HÓA", de lam de tai tot nghiep, va de chuan bi tot cho viec tra loi cua Giao Vien . Khong biet co ban nao co hoac biet o dau co sach lien quan den de tai cua minh, xin chi minh voi, . Cam on cac ban nhieu :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cổng sau trường đại học KTQD tại các hàng photo : đề tài gì cũng có.
Nếu ở Hà nội

S

Summer

Guest
18/3/03
34
0
6
Tp.HCM
summerdaica.zzn.com
chao` !
Lai so' 37 Dao Duy Tu - tp.HCM - muon luan van mau nao cung co'

T

thuytienxanh

Guest
Nhấn F12 để hiển thị bộ gõ , F9 để thay đổi chế độ gõ , chứ gõ không dấu khó đọc quá :chuoi :bye

H

hong hot

Cao cấp
Chẳng nhẽ WKT chỉ mỗi cung cấp địa chỉ lấy tài liệu thôi à? tại sao có vấn đề gì liên quan đến đề tài của bạn lại không post lên đây để mọi người xem nhỉ?

Ví dụ như thực tế đơn vị đang vận dụng quy trình luân chuyển như vậy thì có comment gì để cải thiện không?...

Vậy anh em tớ mới có cái để nói chứ.

S

Sea Emperor

Guest
20/8/04
5
0
0
41
Ho Chi Minh City
Chao ban, minh cung chuan bi lam luan van ve Luan chuyen hang hoa day, ban thuc tap truong nao vay? minh cung co 1 phan nho ve Luan chuyen hang hoa, tui minh co the hoc hoi nhau duoc do, mong tin ban

H

Hoang Bao Ngoc

Guest
Mình cũng đang hoc về lưu chuyển hàng hóa nhưng thấy nó phức tạp quá.Có bạn nào giúp mình không? Mình sắp ra trường rồi có bạn nào chỉ mình Nên làm luận văn như thế nào không? Mình rất mong các bạn trả lời. Cám ơn các bạn nhiều lắm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA