Một kiểu lừa qua forum !

• Thread starter KHANHDOAN
  • Ngày gửi
http://www.nld.com.vn/tintuc/cntt/183211.asp

Mô phật, hơi thất vọng vì có lúc em đã quen nhân vật này. Chán thật.........đời chả biết tin ai.......hê hê...........:inlove:

May là đời dạy cho iem cũng có tí tính đa nghi của Tào Tháo nên tránh được.......hớ hớ.........Pót cho mấy bác xem để biết mà tránh nhá :biggrinda

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tên nhân vật chính được sửa, nên chả biết có phải mình không nữa, thôi thì cũng cảnh giác, không lại lộ hết!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Có tin thì dạ hãy còn ngờ, biết người.........

Hic, thế mà xưa nay em chả bao giờ biết ngờ một ai hết! huhuuuuuuuu

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có tin thì dạ hãy còn ngờ, biết người.........

Hic, thế mà xưa nay em chả bao giờ biết ngờ một ai hết! huhuuuuuuuu
Ơ, thế vẫn chưa bị sao à :lol:

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Nhìn quen quen nhỉ, chắc cũng có...

T

trhongnhung

Guest
sư đệ chưa có dịp tham gia ofline ở đâu bao giờ chỉ nghe thấy nó cũng hay hay không ngờ lại còn có vụ lừa đảo kia nữa hic thiệt là kẻ gian đâu đâu cũng có :(

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranchan79 nói:
tên nhân vật chính được sửa, nên chả biết có phải mình không nữa, thôi thì cũng cảnh giác, không lại lộ hết!
Oài, trông tấm hình thấy tướng tá quen quen.... giống giống bác Tranchan nhà mình nhỉ :biggrinda

N

Nguyen Mai

Guest
29/12/04
41
1
0
TpHCM
Oài, trông tấm hình thấy tướng tá quen quen.... giống giống bác Tranchan nhà mình nhỉ :biggrinda
"Số má" của Tranchan chỉ đủ lừa ...tìn, chứ không lừa nổi tiền bạc ai đâu. :cool2:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
"Số má" của Tranchan chỉ đủ lừa ...tìn, chứ không lừa nổi tiền bạc ai đâu. :cool2:

Bà Già cẩn thận nhé! Bóc mẽ tôi ở đây, có ngày tôi lừa tình bà đấy (sợ chưa lừa được, đã bị Bà Già lừa lại mình rồi ấy chứ!)

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Bà Già cẩn thận nhé! Bóc mẽ tôi ở đây, có ngày tôi lừa tình bà đấy (sợ chưa lừa được, đã bị Bà Già lừa lại mình rồi ấy chứ!)

Anh tranchan chỉ giỏi tán phét thôi, chứ có dám lừa tình của ai đâu....hehe.Mà muốn lừa cũng ko lừa nổi ấy chứ.Bằng chứng là bây giờ anh ý đã leo đến chức "hội trưởng hội độc thân" và ngồi yên vị trên đó....hehe.Còn dám mạnh miệng đi lừa "tình"? còn "tiền" thì có khả năng hơn à...

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
:biggrrin: Cô bé D có phải là chị KHANHDOAN nhà mình ko nhỉ?!:biggthump

Chị đi không đổi tên, về không đổi họ iem ạh.........:biggthump . Mà chị có tiền thì gửi cho Lannhu vay lấy lãi chứ đưa cho đứa khác nàm giề .......hèhề :inlove:

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Hehe, em cũng bất ngờ quá sức :wall:

Chẳng biết cái tên Hoàng Khánh (nick J.G ) này là ai, mình có quen biết gì không nữa, chị Khánh Đoan hỉ :imwithstu

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
KHANHDOAN nói:
Chị đi không đổi tên, về không đổi họ iem ạh.........:biggthump . Mà chị có tiền thì gửi cho Lannhu vay lấy lãi chứ đưa cho đứa khác nàm giề .......hèhề :inlove:
Đúng roài, em đi không đổi tên, về không đổi họ, chỉ có điều... vì em có quá nhiều tên và nick, nên lúc lại dùng tên này, lúc lại dùng nick khác, thế thôi, em nhở! :inlove:

Đúng roài, em đi không đổi tên, về không đổi họ, chỉ có điều... vì em có quá nhiều tên và nick, nên lúc lại dùng tên này, lúc lại dùng nick khác, thế thôi, em nhở! :inlove:

Hơ hơ chỉ có bác nà hỉu em thui àh..................chả trách khi xưa....:flower1: ...........hờhờ

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
..................chả trách khi xưa....:flower1: ...........
Khi xưa đôi ta bé ta chơi
Đôi ta chơi bắn súng khơi khơi
Chơi công an đi bắt quân gian
Anh hiên ngang ... đưa súng ngay em

beng beng..............

Em té ra sân

beng beng...............

anh bắn lung tung

beng beng...............

bắn trúng vô ... mông

hic, cothant ngày xưa môn quân sự thi rớt hoài vì hắn bị cận thị nên bắn súng không bao giờ trúng đích (chỉ toàn trúng mông), bởi thế mà đến giờ cothant vẫn hoàn cothant :rotfl:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Quả nhiên chú Vũ nhà ta nói đến đâu...bò cười ra nấy, hế hế...
Vụ lừa đảo này thu6 chưa từng gặp, chắc có lẽ mấy gã đó cũng hiểu sinh viên nghèo như thu6 thì có dụ cũng chả ra xu teng nào,hề hề...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ hơ chỉ có bác nà hỉu em thui àh..................chả trách khi xưa....:flower1: ...........hờhờ

Đúng roài, khi xưa mình thật là....... hờhờ.... em nhở :inlove:

@OldNTV: bác này đích thị là... một trong số những nạn nhân của em roài, hèn gì bữa ra Nha Trang em thấy bác đi cứ là lạ, lúc ngồi trên bãi các cũng ko được tự nhiên... chả trách sao mà bác nhớ dai đến thế, đúng ko bác :cool2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA