Ký tờ khai thành công rồi, khi nhấn vào nộp tờ khai thì lại thông báo là tờ khai chưa ký điện tử

• Thread starter nguyethd92
  • Ngày gửi
nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Em vào nộp tờ khai điện tử.thông báo ký tờ khai thành công rồi, khi nhấn vào nộp tờ khai thì lại thông báo là tờ khai chưa ký điện tử. Vậy là sao mọi ng. có ai bị như em ko?

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

van_nguyen

Guest
14/10/14
2
0
1
30
chak là do bị lỗi thôi bạn

congcuong

congcuong

Cao cấp
23/11/10
349
16
18
Bắc Ninh
Anh cũng bị như vậy
Giải pháp là ký offline

H

hongdao0701

Guest
21/9/11
49
0
8
32
quan 7
Anh chị ơi! cho em hỏi mình phải sử dụng phần mêm nào để xem file XML, em k có xem dc. in bằng phần mêm CutePDF nhưng nó k xuất dc nữa??

H

hoa trạng nguyên

Guest
15/10/14
12
0
1
30
ho liên quan nhưng cho e hỏi tẹo là muốn đăng bài lên diễn đàn thì làm thế nào đấy ạ?lần đầu e vào diễn đàn ,e ko biết mong ac thông cám
em xin cám ơn

T

thaokt1917

Guest
28/8/11
5
1
3
34
Ho chi minh
Mình cũng bị hoài ah, mình còn đang nộp báo cáo bằng file pdf, lúc bị mình tắt trang web rồi vào lại là ok, có lúc phải tắt đi tắt lại 2, 3 lần, có lần điên quá restart lại máy luôn thì được. Mình cũng điên đầu với vụ này lắm, có bạn nào biết cách nào hay hơn không. Nhiều khi mình nộp xong 2 báo cáo đến cái thứ 3 lại bị, mà mạng cứ chạy rề rề, đến lúc nộp báo cáo lại điên hết cả đầu.

nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Mình cũng bị hoài ah, mình còn đang nộp báo cáo bằng file pdf, lúc bị mình tắt trang web rồi vào lại là ok, có lúc phải tắt đi tắt lại 2, 3 lần, có lần điên quá restart lại máy luôn thì được. Mình cũng điên đầu với vụ này lắm, có bạn nào biết cách nào hay hơn không. Nhiều khi mình nộp xong 2 báo cáo đến cái thứ 3 lại bị, mà mạng cứ chạy rề rề, đến lúc nộp báo cáo lại điên hết cả đầu.
mình còn restart mà còn ko đc cơ, gọi cho bên cung cấp họ bảo tắt trình duyệt đi rồi vào lại, làm thế mà vẫn ko đc, cuối cùng dùng teamview họ tắt đi hộ thì lại đc. haiz.

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
  • Like
Reactions: hongdao0701
Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
mình còn restart mà còn ko đc cơ, gọi cho bên cung cấp họ bảo tắt trình duyệt đi rồi vào lại, làm thế mà vẫn ko đc, cuối cùng dùng teamview họ tắt đi hộ thì lại đc. haiz.

Khi họ bảo tắt trình duyệt. Thì bạn nên xóa hết lịch sử, bộ nhớ đệm rồi thử lại. Chứ nhiều khi tắt không mở lên vậy thì cũng chẳng có tác dụng khác lúc chưa tắt là bao nhiêu đâu.

nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Khi họ bảo tắt trình duyệt. Thì bạn nên xóa hết lịch sử, bộ nhớ đệm rồi thử lại. Chứ nhiều khi tắt không mở lên vậy thì cũng chẳng có tác dụng khác lúc chưa tắt là bao nhiêu đâu.
mình kém khoản này lám, bộ nhớ đệm là tắt cái gì thế b?

F

freelancer

Trung cấp
8/8/11
192
1
18
46
Tp.HCM
Do chưa kết xuất file đúng phiên bản mới đó
Có thể tham khảo cách xử lý lỗi tờ khai trên tại đây nhé.
Chúc a/c khai thuế qua mạng thành công.
Yahoo/ skype: kimloan3004

Các Anh/Chị làm như bạn tamn07 sẽ thành công !

Good luck !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA