Kê khai 01/tndn bảng kê thu mua hàng hoá, dịch vụ mua vào không có hoá đơn

• Thread starter hoamy86
  • Ngày gửi
H

hoamy86

Guest
16/9/09
26
0
1
ha noi
Công ty mình xuất khẩu hàng nông sản quế, hoa hồi....bên mình mua của cá nhân, cá nhân này đi thu mua về bán cho mình, sau 1 lô hàng họ tự ra cơ quan xã trực thuộc xin dấu xác nhận của xã bảng kê thu mua 01/TNDN: BẢNG KÊ THU MUA HÀNG HOÁ, DỊCH VỤ MUA VÀO KHÔNG CÓ HOÁ ĐƠN . Giờ minh đang lúng túng không biết có phải kê khai cái bảng kê thu mua này không? và kê khai như thế nào? cả nhà ai biết giúp mình với! Mình cảm ơn cả nhà nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Công ty mình xuất khẩu hàng nông sản quế, hoa hồi....bên mình mua của cá nhân, cá nhân này đi thu mua về bán cho mình, sau 1 lô hàng họ tự ra cơ quan xã trực thuộc xin dấu xác nhận của xã bảng kê thu mua 01/TNDN: BẢNG KÊ THU MUA HÀNG HOÁ, DỊCH VỤ MUA VÀO KHÔNG CÓ HOÁ ĐƠN . Giờ minh đang lúng túng không biết có phải kê khai cái bảng kê thu mua này không? và kê khai như thế nào? cả nhà ai biết giúp mình với! Mình cảm ơn cả nhà nhé!

bạn thử post thử cái bảng kê lên để mn xem nó ntn xem có giúp đc gì k nhé

H

hoamy86

Guest
16/9/09
26
0
1
ha noi
ôi có câu nói của bạn mình vui quá, cán bộ thuế của mình hướng dẫn ban đầu bào ko phải làm. hnay thuế gọi mình lên bảo làm điều chỉnh, mình tham khảo nhiều nhưng nó chung chung quá, mà lĩnh vực này bạn bè ko ai làm, thanh ra lo quá, bạn cho mình mail minh gửi cho bạn xem hướng dẫn giúp mình đc không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA