Hỏi về đăng ký mã số thuế thu nhập cá nhân

• Thread starter Trần Tấn Nhẫn
  • Ngày gửi
T

Trần Tấn Nhẫn

Guest
15/10/14
5
0
1
29
Mình làm việc tự do, mình muốn đăng ký website bán hàng với bộ công thương nhưng yêu cầu có mã số cá nhân. Không biết mình muốn đăng ký mã số thuế cá nhân này online được không. Mong mọi người giúp đỡ

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Mình làm việc tự do, mình muốn đăng ký website bán hàng với bộ công thương nhưng yêu cầu có mã số cá nhân. Không biết mình muốn đăng ký mã số thuế cá nhân này online được không. Mong mọi người giúp đỡ

cái đó bạn phải hỏi bộ công thương thì rõ hơn chứ, nếu đúng bạn phải đk mst cá nhân thì quay lại topic nhờ mọi ng giúp cách đk cho

T

Trần Tấn Nhẫn

Guest
15/10/14
5
0
1
29
cái đó bạn phải hỏi bộ công thương thì rõ hơn chứ, nếu đúng bạn phải đk mst cá nhân thì quay lại topic nhờ mọi ng giúp cách đk cho
Nếu mình muốn đăng ký mst cá nhân thì có đăng ký online được không vậy

T

Trần Tấn Nhẫn

Guest
15/10/14
5
0
1
29
đk mst thì bạn đk pm tncn 2.5 nhé, sau đó kết xuất ra gửi 1 bản qa mạng cho CQ thuế và 1 bản in ra gửi trực tiếp trên CQ thuế bạn ah

Chỗ mũi tên thì điền gì vào bạn

K

kienvinh

Guest
3/10/14
8
0
3
33
noithatbiz.com
các bạn, mình mở trang website bán hàng online có nên đăng ký giấy phép kinh doanh không?

T

Trần Tấn Nhẫn

Guest
15/10/14
5
0
1
29
Mình
các bạn, mình mở trang website bán hàng online có nên đăng ký giấy phép kinh doanh không?
bạn chỉ cần đăng ký với bộ công thương thôi. Nghe nói không đăng ký bị phạt từ 10-30trieu nên cũng sợ

K

kienvinh

Guest
3/10/14
8
0
3
33
noithatbiz.com
phạt tới 10-30 triệu cơ à. bán hàng online không biết lời nhiều ko mà phạt dự vậy trời

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA