Hỏi về thông tư 23/2014/TT-BLĐTBXH, hướng dẫn giúp em với.....

• Thread starter nmcuong162
  • Ngày gửi
N

nmcuong162

Guest
19/12/13
51
0
8
33
Binh Thuan
Anh chị đã có người nào lập bảng quản lý sử dụng lao động theo TT mới này chưa. Giúp e với!
Em đang lập một bảng excel gởi lên cho sếp, nhưng có một số chỉ tiêu: g, i, m, n, o, p. em không biết viết sao hết mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình.
Các chỉ tiêu này ghi chép sao vậy mọi người, e thấy chỉ tiêu "g" với "m" khá giống nhau.
Em cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Anh chị đã có người nào lập bảng quản lý sử dụng lao động theo TT mới này chưa. Giúp e với!
Em đang lập một bảng excel gởi lên cho sếp, nhưng có một số chỉ tiêu: g, i, m, n, o, p. em không biết viết sao hết mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình.
Các chỉ tiêu này ghi chép sao vậy mọi người, e thấy chỉ tiêu "g" với "m" khá giống nhau.
Em cảm ơn nhiều.

bạn ơi bạn post file đấy lên đây cho mình xem học hỏi đc k? mình cũng đang lơ mơ về TT này qá

N

nmcuong162

Guest
19/12/13
51
0
8
33
Binh Thuan
bạn ơi bạn post file đấy lên đây cho mình xem học hỏi đc k? mình cũng đang lơ mơ về TT này qá
không phải mình không muốn up lên, mà chỉ là thấy cũng không có gì. mỗi chỉ tiêu thì làm 1 cột thôi. ko có gì cả. nếu muốn xem thữ, bạn cứ để mail mình sẽ sent qua cho bạn, bạn xem rồi cho ý kiến giúp nhé

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Chào bạn,
Em cảm ơn nhiều.
Các chỉ tiêu bạn nêu lên mục đích là để ghi lại lịch sử của một nhân viên đó trong quá trình họ làm việc tại công ty
VD
Chỉ tiêu g: bạn có thể ghi ngày tháng bắt đầu tham gia BHXH hoặc có/không
Chi tiêu m: NV đó đã được hưỡng những khoản bảo hiểm nào như thai sản, tai nạn lao động, nghĩ dưỡng sức...

Good luck,

P/S: những bài không có ý nghĩa trả lời hay thảo luận cho chủ đề chính như kiểu như "up..." "up giúp bạn/mình" sẽ bị xóa. Cám ơn sự hợp tác của các bạn.

N

nmcuong162

Guest
19/12/13
51
0
8
33
Binh Thuan
Chào bạn,

Các chỉ tiêu bạn nêu lên mục đích là để ghi lại lịch sử của một nhân viên đó trong quá trình họ làm việc tại công ty
VD
Chỉ tiêu g: bạn có thể ghi ngày tháng bắt đầu tham gia BHXH hoặc có/không
Chi tiêu m: NV đó đã được hưỡng những khoản bảo hiểm nào như thai sản, tai nạn lao động, nghĩ dưỡng sức...

Good luck,

P/S: những bài không có ý nghĩa trả lời hay thảo luận cho chủ đề chính như kiểu như "up..." "up giúp bạn/mình" sẽ bị xóa. Cám ơn sự hợp tác của các bạn.
em cảm ơn, cho em hỏi thêm chỉ tiêu i, o, p được không anh..?

N

nmcuong162

Guest
19/12/13
51
0
8
33
Binh Thuan
mọi người trong wkt ai có kih nghiệm giúp e với...:(:(:(:(

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA