Mở trang nhantokhai.gdt.gov.vn trên trình duyệt web nào?

• Thread starter copevotam
  • Ngày gửi
copevotam

copevotam

sự học như biển cả mênh mông
22/6/11
207
4
18
35
cần thơ
cả ngày hôm nay mình mở trang nhantokhai.gdt.gov.vn để gửi báo cáo thuế quí 3/2014 qua mạng, mà mở hoài ko lên, cứ báo lỗi hoặc lên mà nhấp ko vào, mình mở trên trình duyệt IE, các anh chị mở trang vào báo cáo bình thường ko àh? giúp e với ạh

Khóa học Quản trị dòng tiền
alicetran155

alicetran155

Guest
4/1/13
40
8
8
Quận 1, TP HCM
Mình cũng mở IE và vẫn bình thường, có thể do mạng hay máy của bạn hơi chậm chút

• Like
Reactions: copevotam
copevotam

copevotam

sự học như biển cả mênh mông
22/6/11
207
4
18
35
cần thơ
bạn gửi link mở dùm mình được ko, mình mở lên cứ bị lỗi hoài àh, hic, ngày cuối mà gấp quá, nộp trễ chắc sếp la lắm hic

thue12

thue12

Guest
22/10/12
12
0
1
37
quang tri
Sử dụng IE nhé,
trang nhận tờ khai này sử dụng IE để duyệt,
Hy vọng các bạn làm tốt,
Cần hỗ trợ thì Inbox mình nhé,
Rất vui được tham gia cùng các bạn!

B

bachlong88

Guest
14/3/10
5
1
1
35
tphcm
Các bạn sử dụng IE 8 nhé hoặc IE cao hơn thì bấm F12 chuyển Document mode về IE 8.
Cách khác là bạn có thế dùng Chrome hoặc FireFox + addon ietabs chạy khá tốt.

K

kiwi nguyễn

Guest
24/9/14
2
0
1
37
Các bạn cho mình hỏi với mình vao IE http://nhantokhai.gdt.gov.vn và đăng nhập bình thường nhưng chọn tệp trình ký và nộp tờ khai thì báo thế này đây.có bạn nào biết không giúp mình với

"Error 500--Internal Server Error
From RFC 2068 Hypertext Transfer Protocol -- HTTP/1.1:

10.5.1 500 Internal Server Error
The server encountered an unexpected condition which prevented it from fulfilling the request."

chukyso24h

chukyso24h

Guest
27/3/14
22
4
8
36
Hải Dương
chukyso24h.vn
Các bạn cho mình hỏi với mình vao IE http://nhantokhai.gdt.gov.vn và đăng nhập bình thường nhưng chọn tệp trình ký và nộp tờ khai thì báo thế này đây.có bạn nào biết không giúp mình với

"Error 500--Internal Server Error
From RFC 2068 Hypertext Transfer Protocol -- HTTP/1.1:

10.5.1 500 Internal Server Error
The server encountered an unexpected condition which prevented it from fulfilling the request."

Tờ khai XML đúng ko bạn? tờ khai XML khi trình ký và nộp sẽ báo như vậy, bạn nộp trực tiếp luôn đi nhé. nếu gửi cho xếp thì gửi tờ khai vào mail để người ta tự down về rồi nộp thẳng vào phần nộp tờ khai

• Like
Reactions: kiwi nguyễn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA