Chủ đề cũ & Chủ đề mới

• Thread starter béSamêmútmôi
  • Ngày gửi
B

béSamêmútmôi

User đã bị cấm truy cập
Bé Sa hâm mộ bài viết của thành viên PAT k biết là trai hay gái
có lập topic để hỏi thì bị xoá
(hôm qua ở thùng rác, nay thì biến mất)
Mod k giải thích
Trong khi đó mấy cái Topic (do chính mod lập ra) đã không ai quan tâm từ lâu
thì mod cứ moi ở đâu lên để spam (hình như mod thích chạy đua kỷ lục)
chủ đề mới không quan trọng à

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bài viết của bạn không nghiêm túc,có tính chất cá nhân và anh Pat không tham gia vào đấy. Bài viết như vậy sẽ không tồn tại trên diễn đàn.
Nếu bạn hâm mộ anh Pat thì bạn nên add nick anh Pat để có thể trao đổi trực tiếp.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Gửi besa memutmoi

Bài viết của bạn không nghiêm túc,có tính chất cá nhân và anh Pat không tham gia vào đấy. Bài viết như vậy sẽ không tồn tại trên diễn đàn.
Nếu bạn hâm mộ anh Pat thì bạn nên add nick anh Pat để có thể trao đổi trực tiếp.

Ái chà mình lại còn có người hâm mộ nữa cơ chứ - Cũng thật quý và hạnh phúc. hehe

SM ơi để mình trả lời cho besamemutmoi cho - Mình là boy sorry man. Dù lớn tuổi nhưng vẫn còn nguyên khả năng nhé :dzo:. Với lại nếu besa muốn biết kỹ hơn thì giống hình tường con dê mặt đỏ uống rượu như uống nước (thành viên của old tuý tiên mà) mà bạn đã hỏi ấy. Vì thế mọi người cứ bảo ông pat sống mãi tuổi 35

Còn thắc mắc gì nữa ko besa.

Sorry SM vì chiếm đất một chút nhé

B

béSamêmútmôi

User đã bị cấm truy cập
Ái chà mình lại còn có người hâm mộ nữa cơ chứ - Cũng thật quý và hạnh phúc. hehe

SM ơi để mình trả lời cho besamemutmoi cho - Mình là boy sorry man. Dù lớn tuổi nhưng vẫn còn nguyên khả năng nhé :dzo:. Với lại nếu besa muốn biết kỹ hơn thì giống hình tường con dê mặt đỏ uống rượu như uống nước (thành viên của old tuý tiên mà) mà bạn đã hỏi ấy. Vì thế mọi người cứ bảo ông pat sống mãi tuổi 35

Còn thắc mắc gì nữa ko besa.

Sorry SM vì chiếm đất một chút nhé

Hí hí vậy anh cho luôn YM và cái đuờng link sống mái tuổi 35 đê
:)bé Sa không biết uống rượu nhưng hôm nào anh qua Hải phòng em tiếp tới bến luôn.
Đúng là em có chêu anh 1 tý nhưng vài mod cứ moi mấy cái topic "chuyện MINA" (đã out khỏi dislay từ năm 2005) để spam và trêu MINA thì sao???
Phải chăng là có sự phân biệt

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Ha ha, nhân tiện làm một topic phỏng vấn bác PAT đê. (Mổ xẻ!)
:beer:
:rotfl:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA