Ai có kinh nghiệm về cửa cuốn chỉ em với ^^

• Thread starter thaoanh_123
  • Ngày gửi
T

thaoanh_123

Guest
28/10/14
0
0
0
33
Chào cả nhà, em mới đọc được tin liên quan đến việc Thằng Tàu bán thiết bị phá mã cửa cuốn, cửa cuốn cũng do nó làm giờ nó lại bán công nghệ đột nhập. Định mệnh nó! Thế này thì vừa cướp vừa la làng. Cụ già nhà em đọc xong giờ tối bắt em làm thêm cai khoá bấm bên trong, nhưng mà khi đi ra ngoài sao khoá trong được? Nếu cái khoá ngoài khi đi ra lại chạy ra khoá cửa nữa thì còn gì công nghe. Bác nào có sáng kiến vụ này giúp em, vừa an toàn mà đỡ phải khoá tay...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Z

zuzutit

Cao cấp
4/6/13
421
32
28
hà nội
Nói chung 0 nên dùng cửa cuốn lắm, cháy, mất điện hơi bất tiện, mà lại bí.

T

thaoanh_123

Guest
28/10/14
0
0
0
33
Nhưng ở nhà có người già nên ko thể chủ quan đc ý :( hic

T

thanhthanhhaiphong

Guest
6/11/14
0
1
2
32
Chào cả nhà, em mới đọc được tin liên quan đến việc Thằng Tàu bán thiết bị phá mã cửa cuốn, cửa cuốn cũng do nó làm giờ nó lại bán công nghệ đột nhập. Định mệnh nó! Thế này thì vừa cướp vừa la làng. Cụ già nhà em đọc xong giờ tối bắt em làm thêm cai khoá bấm bên trong, nhưng mà khi đi ra ngoài sao khoá trong được? Nếu cái khoá ngoài khi đi ra lại chạy ra khoá cửa nữa thì còn gì công nghe. Bác nào có sáng kiến vụ này giúp em, vừa an toàn mà đỡ phải khoá tay...
Mình thấy người bạn bên bên cty xây dựng bảo bên oustdoor sử dụng công nghệ Austmatic Rolling Code (ARC) - công nghệ chống sao chép mã cửa cuốn.an toàn ,họ chuyên nắp cho các nhà mới xây ấy c qua bên ý xem thía nào

• Like
Reactions: thaoanh_123
T

thanhthanhhaiphong

Guest
6/11/14
0
1
2
32
em đồng ý 50% vs bác zuzutit :cháy, mất điện hơi bất tiện, mà lại bí.
ở nhà quê ko cần thiết phải dùng ..... nhưng vs những nhà mặt phố thì vừa để an toàn ,vừa tiện dụng ,thì nó vẫn là phương án nhìu ng chọn

T

thaoanh_123

Guest
28/10/14
0
0
0
33
Mình thấy người bạn bên bên cty xây dựng bảo bên oustdoor sử dụng công nghệ Austmatic Rolling Code (ARC) - công nghệ chống sao chép mã cửa cuốn.an toàn ,họ chuyên nắp cho các nhà mới xây ấy c qua bên ý xem thía nào
Nghe mấy kiểu công nghệ ntn là mình thấy thick oy đấy!! Dù sao thì cũng ở cái thế kỷ công nghệ rồi mà bắt dùng khóa tay chắc chết mệt mất !!

N

ngoanhha

Sơ cấp
14/11/14
1
0
1
36
Em mới lắp công nghệ chống phá mã cửa cuốn ARC của austdoor rồi các bác ạ. Họ đến tận nơi kiểm tra miễn phí an toàn cửa cuốn, em đang dùng sẵn của cuốn của họ nên được giảm giá 30% hộp điều khiển này các bác ạ. Chưa biết thế nào nhưng xem họ thử thì cũng yên tâm hơn. eheheheh

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
61
3
8
37
ha noi
Trước em có làm cho công ty chuyên cung cấp các loại này, nói thật với các bác đừng tin điều gì khi họ khẳng định Việt Nam 100% ạ. Toàn bộ moto điều nhập từ trung quốc hết. Giá thành thì miễn bàn chỉ có người chủ mới biết chứ nhân viên ko rõ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA