Mẫu Báo cáo tài chính theo Thông tư 23?

• Thread starter trangdalco
  • Ngày gửi
T

trangdalco

Guest
8/7/06
11
0
0
HN
Em làm mẫu Báo Cáo Tài Chính theo Thông tư 23/2005/TT-BTC ngày 30/3/2005 có đúng ko ạ? các anh chị cho em ý kiến ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhoc_0912

Guest
15/12/06
59
0
0
41
Ha Noi
Đúng rồi dấy bạn ah. Vì từ 1/1/2007 mới thực hiện theo mẫu mới của QĐ 48, 15

F

fujtas89

Guest
5/1/11
25
0
0
34
hà nội
bạn ơi cho mình hỏi thế từ bây giờ làm BCTC theo mẫu nào thế ??? công ty mình là DN nhỏ thì làm theo QĐ 48 ah?mình là kế toán mới làm ở DN mới,chả hiểu được nữa.không ai chỉ dạy,mình muốn có người chỉ mình lắm.mình muốn tự làm vì công ty mình phát sinh ít nghiệp vụ mà,chỉ thành lập được 6 tháng thui.

T

thuylethu86

Sơ cấp
15/1/10
17
0
1
38
Hà Nội
ko rõ lắm, cái nào tiện cho công ty bạn thì làm, hình như doanh nghiệp nhỏ thì hay làm theo quyết định 48

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An
bạn ơi cho mình hỏi thế từ bây giờ làm BCTC theo mẫu nào thế ??? công ty mình là DN nhỏ thì làm theo QĐ 48 ah?mình là kế toán mới làm ở DN mới,chả hiểu được nữa.không ai chỉ dạy,mình muốn có người chỉ mình lắm.mình muốn tự làm vì công ty mình phát sinh ít nghiệp vụ mà,chỉ thành lập được 6 tháng thui.

Cái này không phải bạn muốn làm theo quyết định nào muốn là làm, mà phải có căn cứ.
Căn cứ ở đây là bạn lấy lại cắc chứng từ đăng ký thuế ban đầu của Cty bạn để xem trong đó nội dung đăng ký làm theo quyết định nào thì bạn lập BCTC theo quyết định đó. Có rất nhiều DN quy mô chỉ có 1 GD + 1KT nhưng vẫn đăng ký và áp dụng QD15 bình thường.
Nếu có gì vướng mắt bạn có thể hỏi tại diễn đàn hoặc qua mail của mình: nhan.nguyenkt@yahoo.com.vn mình sẽ giúp cho.
Chúc bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA