Book phòng khách sạn nào ở Đà Nẵng cho Sếp đây?

• Thread starter phuonganhmai
  • Ngày gửi
P

phuonganhmai

Sơ cấp
26/4/14
34
10
8
34
Thái Bình
Các anh chị ơi cho em hỏi chút, ở Đà Nẵng có khách sạn nào ok chút ko? Sắp tới sếp tổng đi nghỉ ngơi, em có nhiệm vụ book phòng cho ổng ấy :(. Anh chị em nào ở Đà Nẵng hoặc đã đi ĐN thì cho em xin ý kiến ạ :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hangmun7589

Guest
8/10/14
5
1
3
34
công ty em làm về lữ hành ở Đà Nẵng.chị có thể liên lạc số đt 0903104678 nhé!em sẽ tư vấn cho chị.^^Khách sạn ở ĐN đẹp và phục vụ cũng ok chị ạ.Hỏi Sếp chị xem muốn gần biển hay bên trung tâm thành phố^^

Sửa lần cuối:
minhson229

minhson229

Sơ cấp
26/4/14
40
26
18
40
Nam Định
À la carte đi bạn. Full phòng luôn. Có điều phải trả thêm nếu xài thêm vật dụng lặt vặt như khăn tắm, gối ôm.

• Like
Reactions: phuonganhmai
anhduongkt

anhduongkt

Trung cấp
26/4/14
57
9
8
35
Hà Nội
công ty em làm về lữ hành ở Đà Nẵng.chị có thể liên lạc số đt 0903104678 nhé!em sẽ tư vấn cho chị.^^Khách sạn ở ĐN đẹp và phục vụ cũng ok chị ạ.Hỏi Sếp chị xem muốn gần biển hay bên trung tâm thành phố^^
bạn cho mình biết thêm thông tin về Novotel đc k ? Nghe nói KS đó khá nổi tiếng ở ĐN

• Like
Reactions: minhson229
minhson229

minhson229

Sơ cấp
26/4/14
40
26
18
40
Nam Định
bạn cho mình biết thêm thông tin về Novotel đc k ? Nghe nói KS đó khá nổi tiếng ở ĐN
Novotel khá nổi tiếng của ĐN. kiến trúc xây rất đẹp. sát bờ sông nữa.ban đêm cảnh đường Bạch Đằng rất đẹp

• Like
Reactions: anhduongkt
anhduongkt

anhduongkt

Trung cấp
26/4/14
57
9
8
35
Hà Nội
Novotel khá nổi tiếng của ĐN. kiến trúc xây rất đẹp. sát bờ sông nữa.ban đêm cảnh đường Bạch Đằng rất đẹp
e nghe mọi ng review thấy tên KS đó thôi ạ :d.chứ chưa đc nghỉ lại đó :d. Nghe nói là KS 4 sao

• Like
Reactions: lethithuy12
L

lethithuy12

Trung cấp
29/5/14
61
11
8
40
Lào Cai
hè vừa rồi mới nghỉ ở đó :d. Phải nói là tuyệt vời. KS tiện nghi, phòng ốc đẹp, sang trọng. Các dịch vụ đi kèm cũng tiện lợi, phục vụ chu đáo luôn. Chỉ phải là hơi đắt 1 chút :D

• Like
anhduongkt

anhduongkt

Trung cấp
26/4/14
57
9
8
35
Hà Nội
hè vừa rồi mới nghỉ ở đó :d. Phải nói là tuyệt vời. KS tiện nghi, phòng ốc đẹp, sang trọng. Các dịch vụ đi kèm cũng tiện lợi, phục vụ chu đáo luôn. Chỉ phải là hơi đắt 1 chút :D
Sếp e thích hoành tráng nên cứ phải cẩn thận 1 chút ạ :).

• Like
Reactions: lethithuy12
U

Uyenan

Guest
1/11/14
2
1
1
42
Sếp e thích hoành tráng nên cứ phải cẩn thận 1 chút ạ :).

Rất nhiều KS đẹp và dịch vụ tốt. Nên book những KS dọc đường biển cho đẹp và hoành tráng.
Tùy theo giá tiền thôi. Bạn lên mạng mà xem hình ảnh, có những KS ai đến rồi cũng thích đến nữa: Furama, Indochina, Novotel, Nam Hai, ... và nhiều nữa. Chỗ đó di tham quan hay café mua sắm cũng gần.

• Like
anhduongkt

anhduongkt

Trung cấp
26/4/14
57
9
8
35
Hà Nội
Rất nhiều KS đẹp và dịch vụ tốt. Nên book những KS dọc đường biển cho đẹp và hoành tráng.
Tùy theo giá tiền thôi. Bạn lên mạng mà xem hình ảnh, có những KS ai đến rồi cũng thích đến nữa: Furama, Indochina, Novotel, Nam Hai, ... và nhiều nữa. Chỗ đó di tham quan hay café mua sắm cũng gần.
e lên mạng search thấy Novotel thiết kế đẹp quá. Ưng quá đi ạ :)

• Like
P

phuonganhmai

Sơ cấp
26/4/14
34
10
8
34
Thái Bình
Em muốn ở gần trung tâm cho tiện đường đi lại, Khổ nổi.E chưa có dịp vào ĐN nên cứ ù ù cạc cạc :(

• Like
Reactions: quanghuy21
Q

quanghuy21

Sơ cấp
26/4/14
24
24
18
36
Thái Nguyên
Em muốn ở gần trung tâm cho tiện đường đi lại, Khổ nổi.E chưa có dịp vào ĐN nên cứ ù ù cạc cạc :(
Nếu vậy thì ở Novotel là chuẩn rồi. Ngay sát sông Hàn, gần ngay tòa thị chính mới xây của ĐN :d. Bên đêm các sếp view ra đường Bạch Đằng thì đẹp :d

• Like
P

phuonganhmai

Sơ cấp
26/4/14
34
10
8
34
Thái Bình
Nếu vậy thì ở Novotel là chuẩn rồi. Ngay sát sông Hàn, gần ngay tòa thị chính mới xây của ĐN :d. Bên đêm các sếp view ra đường Bạch Đằng thì đẹp :d
các sếp nói là đi công tác nhưng kết hợp đi chơi là chính ạ :D. E search thấy KS này đẹp ạ :)

Q

quanghuy21

Sơ cấp
26/4/14
24
24
18
36
Thái Nguyên
đặt phòng ở Novotel thì kêu sếp lên Sky36 mà ngắm cảnh nhá. Tuyệt đẹp luôn :D

• Like