Thông báo gặp mặt hội độc thân TP.HCM

• Thread starter Giang còi
  • Ngày gửi
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
@ Cẩm thuý: bạn vào xoá bài ở trên, lý do: ko đúgn thẩm quyền. :bigok::bigok:
Thiên Thanh ơi, có hai đội trưởng thì tốt hơn đó. Mình ăn đồng chia đủ mừ. :freddy:
Bổ sung điện thoại liên lạc: Cẩm Thuý: 0908769641 - Thiên Thanh: 0977014890
Queo com tất cả.!:pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Theo thông tin mật báo về. Hội của mình sắp có 2 thành viên ra đi để đến con đường ... :1luvu:.
Vì thế chúng ta họp lại để tuyên bố xoá sổ (hai người đó) và họp lại để hội trưởng này điểm danh nữa chứ. Riết rồi chả còn nhớ mẹt ai nửa hết.
Thời gian hẹn hò: 19g00 ngày 18/11/2007 tức chủ nhật tuần này.
Địa điểm thực hiện: Càphê NÉTVIỆT đường Nguyễn Văn Trỗi (đối diện nhà hát Phú Nhuận).
Thân mời.
Hội Trưởng CẨM THUÝ.

Lại nhiễm tính của con cò rùi : NET VIỆT:wall:

Ra đó phát thiệp cưới luôn ah?

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Đã lâu ko hội họp với mọi người,tối mai mình tranh thủ đi ra 1 chút.nhớ mọi người quá

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chúc buổi gặp gỡ của những người độc thân TP HCM vui vẻ và có nhiều kết quả... khả quan hơn nhé!

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
:freddy::freddy:Kết quả thu thập là trong tuần rồi có nhiều bão ở các vùng lâng cận, các mem độc thân tranh thủ đi tìm nữa thất lạc. Do đó, chỉ có 4 em độc thân - QuangTeo - Thanh Loan - Công Tử Bạc Liêu - Gấu và một thân hết độc - anh cọp (tranh thủ lúc bé ngủ đi chơi). Cuộc hẹn gặp cũng có nhiều rắt rối bởi giờ giây thun (1 người thun 20phút).:wall: Nhờ thế nên mình cao thêm được tý nè :freddy:. Nói chuyện rôm rả và nghe nhạc đến hơn 9g thì mọi người về với thân có độc luôn. :bigok::freddy:. Công nhận mình làm văn tường thuật tệ thiệt.:bigok::alcon:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
:freddy::freddy:Kết quả thu thập là trong tuần rồi có nhiều bão ở các vùng lâng cận, các mem độc thân tranh thủ đi tìm nữa thất lạc. Do đó, chỉ có 4 em độc thân - QuangTeo - Thanh Loan - Công Tử Bạc Liêu - Gấu và một thân hết độc - anh cọp (tranh thủ lúc bé ngủ đi chơi). Cuộc hẹn gặp cũng có nhiều rắt rối bởi giờ giây thun (1 người thun 20phút).:wall: Nhờ thế nên mình cao thêm được tý nè :freddy:. Nói chuyện rôm rả và nghe nhạc đến hơn 9g thì mọi người về với thân có độc luôn. :bigok::freddy:. Công nhận mình làm văn tường thuật tệ thiệt.:bigok::alcon:

Ối trời, thế mà bố chối với con là bố ko đi! :wall:

L

lathiennam

Guest
23/11/07
0
0
0
49
Tp HCM
Xin chào mọi người.
La Thiên Nam, thành viên mới toanh. Mình thật sự chán ghét cảm giác độc thân. Hãy liên lạc với mình nếu bạn có cùng cảm giác như thế. Chúc mọi người một buổi tối lành.

C

Cao Anh Lai

Trung cấp
27/10/06
117
0
0
43
Tp Ho Chi Minh
Xin chào mọi người.
La Thiên Nam, thành viên mới toanh. Mình thật sự chán ghét cảm giác độc thân. Hãy liên lạc với mình nếu bạn có cùng cảm giác như thế. Chúc mọi người một buổi tối lành.
Có tui nè, tôi kg phải là thành viên mới, nhưng hôm nay tôi mới biết đến hội độc thân này, nếu biết sớm hơn tí nữa thì đỡ bùn rùi. Mọi người cho tôi tham gia vào hội với nhen?

L

lathiennam

Guest
23/11/07
0
0
0
49
Tp HCM
Xin chào Cao Anh Lai, thật sự hơi tò mò một một chút, mình đón cậu là man.

L

lathiennam

Guest
23/11/07
0
0
0
49
Tp HCM
Chào những cô nàng đi sớm về trưa một mình (độc thân đấy), lâu rồi mình lạc mất cảm giác hẹn hò rồi. Có ai ở đó không ? cho tôi xin một cái hẹn nhé.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Chào những cô nàng đi sớm về trưa một mình (độc thân đấy), lâu rồi mình lạc mất cảm giác hẹn hò rồi. Có ai ở đó không ? cho tôi xin một cái hẹn nhé.

thiệt không đó, bạn có chắc chắn không :1luvu::1luvu::1luvu:

pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
Các bạn tham gia CLB Bóng đá đi, cổ động viên toàn từ Hội độc thân không àh.

Dạo này Cầu thủ có giá lắm đấy nên Hội độc thân tuần nào cũng mon men đi cổ vũ.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh

híc mấy anh đá bóng kiêu kiêu hay sao ý, tán hoài mà có đổ được anh nào đâu, ế ế..............:wall::wall::wall:

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Saomai tán không được là phải rùi :wall::wall::wall:

tại sao bạn lại nói như vậy?bạn có dẫn chứng không mà biết chắc mình tán không được? tại mấy anh đẹp trai nên cứ kiêu tán hoài mà có được đâu nên đành rút ván thôi, về nhà với mẹ:angel::angel:

D

Dương Tam Kha

Guest
tại sao bạn lại nói như vậy?bạn có dẫn chứng không mà biết chắc mình tán không được? tại mấy anh đẹp trai nên cứ kiêu tán hoài mà có được đâu nên đành rút ván thôi, về nhà với mẹ:angel::angel:

Lúc bạn tán mà bên cạnh có một anh ngồi kế bên thì đố ai dám hahahahaha :wall::wall:

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Lúc bạn tán mà bên cạnh có một anh ngồi kế bên thì đố ai dám hahahahaha :wall::wall:

làm gì có anh nào ế ế ế hoài, bạn nói vậy làm mình lại ế thêm đó,già đến nơi mà chưa tán được anh nào:wall::wall::wall:

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
mà Dương Tam Kha là ai vậy ta? sao cứ nghe quen quen

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Ứ đi cổ vũ cho mấy anh nữa, tuy chàng nào cũng đẹp trai phong độ nhưng tán hoài không có chàng nào đổ cả, độc thân vẫn hoài thân độc bé ở nhà dưỡng da thui :wall::dance2::freddy:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA