Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo gặp mặt hội độc thân TP.HCM

• Thread starter Giang còi
  • Ngày gửi
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
oh, Loan ở đồng nai à, anh cũnbg hay về biên hòa lắm đấy vì có ba mẹ anh chị ở đó. hay là anh em mình lập thêm hội ở đó nữa??

Sao Minh Kha biết hội này nhiều người "có nhà" rồi? còn Minh Kha thì sao?

Đoán thôi bác ơi, trúng ai được thì trúng. Còn ko ai trúng thì chắc em trúng! :bigok::bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
khuckhich

khuckhich

Cao cấp
9/4/07
256
4
18
Thành phố Hồ Chí MInh
hơ hơ, Minh Kha còn bé thế mà đã có nhà rồi à, phen này anh khuckhich lại mất đi một cơ hội, sao cái số mình ế vợ lâu thế.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
hơ hơ, Minh Kha còn bé thế mà đã có nhà rồi à, phen này anh khuckhich lại mất đi một cơ hội, sao cái số mình ế vợ lâu thế.

Sao biết người ta còn bé, cái ông này phong trần mà chẳng biết tí gì. Tuổi đó là tuổi tính theo lịch.... siêu nhân đấy. Đừng dại mà dây vào siêu nhân. Buồn buồn treo ông lên dây điện cao thế là chuyện bình thường. Thế nhá

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...

úi giời... Ai mà chẳng có nhà hở bác? Thế bác khhúc khích ko có nhà ư? Tột nghiệp thật! :bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
úi giời... Ai mà chẳng có nhà hở bác? Thế bác khhúc khích ko có nhà ư? Tột nghiệp thật! :bigok:

Công nhận đúng là Siêu Nhân.

Quậy tưng từ thư giãn đến sinh hoạt khác luôn. S.Mod đâu rùi, trói siêu nhân lại cái coi.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...

Quậy tưng từ thư giãn đến sinh hoạt khác luôn. S.Mod đâu rùi, trói siêu nhân lại cái coi.

Bác Cọp ác wá! Tội em chứ! :wall::wall: Chỉ muốn cho mọi người nghĩ ngơi, thư giãn sau khi làm việc thôi mà!

penguinvn

penguinvn

Guest
đã độc thân rồi thì nên tìm nơi nào vui chơi để đi mới có cơ hội hết độc thân, chứ những ng độc thân gặp nhau làm sao mà cho hết độc thân được.

khuckhich

khuckhich

Cao cấp
9/4/07
256
4
18
Thành phố Hồ Chí MInh
độc thân gặp nhau thì mới ghép cặp ghép đôi được chứ, đi chơi chẳng may đi cua người có cặp có đôi rồi để mà bể đầu à?

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội

Căn cứ trên đơn khiếu nại của bác hổ
Căn cứ và hồi trống kêu oan của siêu nhân tại Phủ Khai Phong
Nay Bao công tôi ra phán xét như sau:
- Bác hổ có tinh thần vì nước vì dân. đây là đức tính tốt cần phát huy nhưng do tuổi già sức yếu nên không theo kịp với lớp trẻ nên Bao công tôi chuẩn tấu cho bác hổ về quê dưỡng già, và không tham gia vào chuyện này nữa.
- Còn siêu nhân thì thấy hành vi không phương hại đến an ninh nhiều, chỉ vì quá nhiệt tình giúp đỡ mọi người nên gây ra thiệt hại ngoài ý muốn. Nay Bao công tôi xin giữ siêu nhân lại tại tệ Phủ để ........ xem xét giao việc mới phù hợp với siêu nhân hơn hehe :bigok::bigok:
- Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày... phán.
- Các địa phương cứ căn cứ theo quyết định này mà... phang, không phải lăn tăn gì hết.
Đóng mộc " cộp" , kí tên " xẹt" quăng thẻ bài " vù"
Bãi triều :bigok::bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
- Bác hổ có tinh thần vì nước vì dân. đây là đức tính tốt cần phát huy nhưng do tuổi già sức yếu nên không theo kịp với lớp trẻ nên Bao công tôi chuẩn tấu cho bác hổ về quê dưỡng già, và không tham gia vào chuyện này nữa.

Có xem Dương Gia Tướng chưa? Già mà vẫn dẻo vẫn dai hơn khối đứa trẻ đó. Và tất nhiên hơn Bao Công, xem thử hắn có biết múa Dương Gia Thương k?

- Còn siêu nhân thì thấy hành vi không phương hại đến an ninh nhiều, chỉ vì quá nhiệt tình giúp đỡ mọi người nên gây ra thiệt hại ngoài ý muốn. Nay Bao công tôi xin giữ siêu nhân lại tại tệ Phủ để ........ xem xét giao việc mới phù hợp với siêu nhân hơn hehe :bigok::bigok:

Đòi giữ Siêu Nhân ở lại phủ ah? Còn khuya nhé. Siêu Nhân đang mon men đi theo Ca_mau đó.

Không biết xấu hổ, Khai Phong Phủ làm gì có chữ bãi triều. Muốn phản loạn hả? Nghịch thần thì đúng hơn.

D

Dương Tam Kha

Guest
Căn cứ trên đơn khiếu nại của bác hổ
Căn cứ và hồi trống kêu oan của siêu nhân tại Phủ Khai Phong
Nay Bao công tôi ra phán xét như sau:
- Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày... phán.
- Các địa phương cứ căn cứ theo quyết định này mà... phang, không phải lăn tăn gì hết.
Đóng mộc " cộp" , kí tên " xẹt" quăng thẻ bài " vù"

Khai phong phủ của Bác thì làm sao mà giử được siêu nhân :wall::wall: . Có cần Dương gia tướng giúp sức không?

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Có xem Dương Gia Tướng chưa? Già mà vẫn dẻo vẫn dai hơn khối đứa trẻ đó. Và tất nhiên hơn Bao Công, xem thử hắn có biết múa Dương Gia Thương k?.
Báo cáo bác hổ là Dương gia thương thì Bao công không biết múa nhưng Bao công thương thì ngày nào cũng múa heheheh :dance2:
Khai phong phủ của Bác thì làm sao mà giử được siêu nhân . Có cần Dương gia tướng giúp sức không?
Bao công tôi xin cám ơn sự góp sức nhiệt tình của Dương huynh
Nhưng thiết nghĩ Dương huynh nên lo chuyện ngoài biên ải thì hay hơn, chuyện trong nước mình Bao chửng tôi gánh vác thừa sức. Siêu nhân thì cũng là người của tệ Phủ rồi nên cũng dễ bảo trì thôi heheheh ( ko dễ bảo thì cho về nhà ngoại là sợ ngay ấy mà heheheh )
Chuẩn tấu, heheheh :bigok::bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Báo cáo bác hổ là Dương gia thương thì Bao công không biết múa nhưng Bao công thương thì ngày nào cũng múa heheheh :dance2:

Trước giờ trong lịch sử loài người, chưa từng nghe, chưa từng thấy Bao Công thương. Chắc ông Bông cao này lấy đôi đũa ăn cơm ra múa quá.:wall:

Nhưng thiết nghĩ Dương huynh nên lo chuyện ngoài biên ải thì hay hơn, chuyện trong nước mình Bao chửng tôi gánh vác thừa sức. Siêu nhân thì cũng là người của tệ Phủ rồi nên cũng dễ bảo trì thôi heheheh ( ko dễ bảo thì cho về nhà ngoại là sợ ngay ấy mà heheheh )

Người ta giúp đỡ nhiệt tình như thế mà hổng biết cảm ơn, đúng là...

C

CongtuBacLieu

Guest
30/10/07
0
0
0
TP.HCM
Hihi câu lạc bộ này hay quá chời, cho tui tham gia với.
ĐT: 0902382753

D

Dương Tam Kha

Guest

Giặc ngoài biên ải đã dẹp xong :freddy:

Chắc ông bao công này đề phòng xa đó anh tiger ơi, làm sao mà giử được siêu nhân nếu không có Dương gia ra tay nhỉ :wall::wall::wall:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Trước giờ trong lịch sử loài người, chưa từng nghe, chưa từng thấy Bao Công thương. Chắc ông Bông cao này lấy đôi đũa ăn cơm ra múa quá.:wall:
Thế thì bác chưa thấy Bao công tôi múa thương rồi. Xin nói cho bác chán là không phải đôi đữa nhá. Chỉ một mà thôi heheh và thông báo là múa rất siêu luôn

Éc éc bác ơi bác không thấy dòng chữ Bao công tôi xin cám ơn sự góp sức nhiệt tình của Dương huynh à.
Thôi thế bác về vườn ở ẩn là đúng rồi, dưỡng già được rồi bác ơi heheeh Chuẩn tấu :bigok::bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thế thì bác chưa thấy Bao công tôi múa thương rồi. Xin nói cho bác chán là không phải đôi đữa nhá. Chỉ một mà thôi heheh và thông báo là múa rất siêu luôn

Éc éc bác ơi bác không thấy dòng chữ Bao công tôi xin cám ơn sự góp sức nhiệt tình của Dương huynh à.
Thôi thế bác về vườn ở ẩn là đúng rồi, dưỡng già được rồi bác ơi heheeh Chuẩn tấu :bigok::bigok:

Không có Dương Gia trợ giúp thì Bao Công chỉ có nước ngồi nhìn Siêu Nhân bay vòng vòng trên đầu thôi, chứ k có làm ăn gì được đâu:dance2:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Các bác ơi ( nhất là bác Bao công với Dương thừa tướng gì gì đó),

Cho e hỏi tý Trúc Mai là ai vậy nhỉ?!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Không có Dương Gia trợ giúp thì Bao Công chỉ có nước ngồi nhìn Siêu Nhân bay vòng vòng trên đầu thôi, chứ k có làm ăn gì được đâu:dance2:

hihiih nói ra thì sợ Dương huynh buồn mà thôi. Thời buổi kĩ thuật hiện đại nên tệ Phủ vừa sắm một dàn Tô- Ma- Hốc ác liệt lắm.
Siêu nhân mà bay linh tinh thì Bao tôi bấm nút thì có mà tan xác ấy chứ.
Hôm nào rảnh rỗi mời các bác đến tệ phủ uống rượu ngắm... Tô Ma Hốc
Đảm bảo không ....choáng không về heheh :bigok::bigok:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA