Nộp tờ khai qua mạng

• Thread starter beckentan
  • Ngày gửi
beckentan

beckentan

Cao cấp
Không biết mạng bị gì mà sáng h mình nộp tờ khai mà trang web nhận tờ khai cứ out tài khoản mình ra hoài, vô được thì click vô nộp tờ khai nó cứ bảo đang tải, chờ trong giây lát, tới h vẫn chưa nộp dc, có ai bị tình trạng giống mình không???Help

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocthy2014

Cao cấp
31/10/14
301
11
18
30
chắc do nghẽn mạng thôi bạn ak,cty bạn chuyển sang kê khai tháng hay quý?

H

hoangngan84

Guest
19/11/13
52
0
6
39
Đà Nẵng
Bạn xem thử có đang dùng trên Explorer IE8 ko? Nếu ko phải thì bạn chọn lại IE8 là nộp được ngay.
***Các bước để chuyển từ phiên bản IE10 sang IE8 nhằm phục vụ việc khai báo thuế trơn tru hơn. Các bước như sau :

Bước 01 : Bạn mở trình duyệt Internet Explorer, nếu máy tính bạn không có thanh menu bar thì có thể show ra bằng cách nhấp phải chuột rồi chọn Menu Bar

Bước 02 : Bạn kiểm tra phiên bản IE trên máy tính bằng cách vào menu Help/ chọn About Internet Explorer

Bước 03 : Bạn chọn menu Tool/F12 Developer Tools

Bước 04 : Sau khi thực hiện bước 03, phía dưới màn hình sẽ xuất hiện một khung nhỏ như hình dưới, bạn tiếp tục chọn menu Browser Mode : IE10 , sau đó chọn phiên bản Internet Explorer 8

Bước 05 : Tiếp theo, bạn click chọn menu Doccument Mode : Standards, sau đó chọn Internet Explorer 8 standards
Sau bước 05 bạn giữ nguyên hiện trạng sau đó tiến hành đăng nhập vào website Tổng cục thuế nhantokhai.gdt.gov.vn để thực hiện khai báo thuế như bình thường nhé,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA