S
Sting Đỏ
Guest
- 9/1/15
- 2
- 0
- 1
- 35
Công ty tớ mua nguyên vật liệu phục vụ sản xuất nhưng không sản xuất mà đi thuê công ty khác sản xuất vậy cho tớ hỏi tính giá thành kiểu gì ak? giá thuê của mỗi sp ra là 400đ/kg. giá thành thì cho tiền này vào đâu ak?

