Làm kế toán văn phòng công chứng??

• Thread starter Phan Ngọc Mai
  • Ngày gửi
R

Rose87tb

Guest
2/2/16
3
0
1
36
Mình cũng sắp làm kt vp cc cho mình hỏi ít kinh nghiệm với ah!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocty

Sơ cấp
3/1/14
14
1
3
36
Hà Nội
dichvuvisanhanh.com
Mình không có chuyên môn về kế toán lắm nhưng cũng đang tập tềnh , cũng làm ở phòng công chứng giống bạn này

S

sangngoc

Guest
19/1/15
6
0
1
34
các a c cho e hỏi với tính thuế theo pp trực tiếp khi kê khai thuế lĩnh vực công chứng là tỷ lệ thuế GTGT là 5 % phải không ạ

P

Phan Ngọc Mai

Cao cấp
5/1/15
308
19
18
30
các a c cho e hỏi với tính thuế theo pp trực tiếp khi kê khai thuế lĩnh vực công chứng là tỷ lệ thuế GTGT là 5 % phải không ạ
đúng rồi đó bạn, của mình là dịch vụ.

S

sangngoc

Guest
19/1/15
6
0
1
34
mua bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp thì hạch toán vào đâu

T

Tratran279

Guest
14/7/16
1
0
1
34
Anh chị nào hiện đang làm kế toán văn phòng công chứng cho e địa chỉ mail, số điện thoại e hỏi 1 vài thứ được không ạ. Vì e là sinh viên mới ra trường, giờ chuẩn bị đi làm, mà cụ thể là làm kế toán phòng công chứng, nhưng e chưa hình dung được sẽ làm những gì, công ty bảo e họ sử dụng phần mềm MISA, nhưng e chưa học phần mềm MISA lần nào. Ai biết chia sẽ e với nhé, cảm ơn anh chị nhiều ạ!
Chào mọi người mình cũng mới vào làm kế toán văn phòng công chứng. Văn phòng mình bắt đầu hoạt động đầu tháng 7 năm 2016 này. Mình vừa kê khai nộp thuế môn bài và mua hoá đơn bán hàng xong. Mọi người có kinh nghiệm gì hoặc tài liệu, bảng mẫu gì cho mình xin để tham khảo, học hỏi với ạ. Email của mình là tratran279@gmail.com
Mong được mọi người giúp đỡ ạ. Cảm ơn tất cả. :)

H

hangktv

Guest
2/8/16
2
0
1
33
minh lam o VPCC ui, nhung lam bang ex, cung kg kho dau ban,chi co vai TK thoi
bạn ơi, mình cũng mới làm bên vpcc, chưa có kinh nghiệm j luôn, bạn chỉ mình với. Bên mình cũng chưa làm bàng phần mềm misa, mình cũng định làm ex mà chưa bik hạch toán tnao. bạn có thể gửi mail giúp mình để mình theo đó làm đc k? hàng ngày mình chỉ theo dõi nội bộ, chẳng bik hạch toán tnao cả? giúp mình với nhé! cảm ơn bạn. mail vpcctrinhtuananh@gmail.com

N

nguyenthanhhy

Guest
1/10/16
1
0
1
34
anh chị ơi. giúp em với ah. em cũng mới làm kế toán bên văn phòng công chứng. mới làm nên chưa rành lắm. anh chị ai có biểu mẫu gì hay làm thế nào gửi về gmail thanhnguyen81089@gmail.com giúp em với ah. em cám ơn nhiu lắm ah

H

Hanhmy92

Guest
27/11/16
2
0
1
32
Bạn được giúp đỡ chưa. Mình đang cần giúp đỡ về vấn đề đó.

H

Hanhmy92

Guest
27/11/16
2
0
1
32
Cả nhà ơi. Giúp mình với. Mình mới vào làm kế toán tại vp công chứng mà không biết bắt đầu từ đâu và mẫu ex là những mẫu nào. Giúp mình vơi
bạn ơi.nhờ bạn gủi cho mình sổ sách của vp bạn cho mình tham khảo được không? email của mình là thihai1012@gmail.com
Bạn có ko gửi mình với

D

DanDan1991

Guest
17/3/17
2
0
1
32
mình chuẩn bị làm kế toán cho văn phòng công chứng, bạn có thể cho mình xin file excel để tham khảo được k?? mail của mình là: lntdan1991@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều lắm

T

thanhthanh080492

Sơ cấp
4/6/18
2
0
1
31
cung bao cao giong DN minh lam theo qd 48
bạn oi mình mới bắt đầu làm cho vpcc nên ban có thể hướng dẫn giúp mình cach hách toan va bao cao thuế ko ạ. hoặc bạn có File mẫu nào của văn phòng cc bên bạn nhờ bạn gửi qua mail cho mình tham khảo với đc ko. mail cua minh: okcthanh3310@gmail. com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA