Xin hỏi về cách lập báo cáo tài chính, báo cáo thuế và xin được làm free những việc có liên quan

• Thread starter thuhangmp
  • Ngày gửi
T

thuhangmp

Sơ cấp
12/12/10
6
0
1
35
Hà Nội.
Chào các vị tiền bối ạ, em hiện đang làm kế toán theo dõi công nợ, chi phí, chỉ là 1 hạt cát trong sa mạc các nghiệp vụ ở cơ quan, nên em cũng chỉ tiếp xúc có nhiêu đó. Hiện em muốn nâng cao thêm, nhưng chẳng sách nào bằng các vị đang ở đây với kinh nghiệm đầy mình.
Em muốn xin các bậc tiền bối hướng dẫn em làm báo cáo tài chính và kê khai thuế được không ạ? Các bậc tiền bối có công việc gì liên quan mà có thể làm online buổi tối được thì cho em xin với, em chỉ xin được làm cùng các bậc tiền bối thôi, không dám xin công cán gì, chỉ xin được tiếp xúc với công việc và học hỏi thôi ạ.
Em biết là mới post đầu trên diễn đàn đã hỏi cái này, nhưng quả thật em rất mong được các bác chỉ giúp cho.
Em xin cám ơn ạ !

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MrNobody

Sơ cấp
7/8/13
49
2
8
Ha Noi
Làm phải trả công cho người đi thuê chịu không??

T

thuhangmp

Sơ cấp
12/12/10
6
0
1
35
Hà Nội.
Em thú thực là em muốn học hỏi, theo như ý bác là coi như thuê gia sư nhỉ ^^ nhưng thực sự là dk em không có, nên nếu bác có việc gì em có thể làm, em xin nhận ạ :( thi thoảng em xin mời bác bữa cơm trưa cho thân mật ạ hì hì

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA