Biên bản đối chiếu Công nợ bằng excel

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Sau khi tham khảo một số thủ thuật excel các bạn đã cung cấp trên diễn đàn, HyperVN có áp dụng thiết kế mẫu biên bản đối chiếu công nợ cho mình và nhân đây gửi mọi người tham khảo.

Trong đó, bạn chỉ cần gõ một số chỉ tiêu trong bảng solieu, bảng đối chiếu bạn không phải gõ bất cứ thứ gì và có thể lựa chọn từng đơn vị đối chiếu thông qua nút chọn.

Có thể khi áp dụng vào công ty bạn thì mẫu này không còn phù hợp, tuy nhiên bạn có thể chỉnh sửa theo ý mình, HyperVN không protect do vậy bạn có thể view và sửa chữa thoải mái.

Xin góp ý.

• Like
Reactions: kakak and Rabbit91
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kaizentv

Trung cấp
2/6/04
128
0
16
47
HOT - Hà Nội
Truy cập trang
Hoan nghênh tinh thần như HyperVN. Chứ đã share lên 4rum lại còn protect thì là đánh đố nhau rồi.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HÍc, lâu quá không đụng chạm tới các công thức phức tạp, quên hết rồi, may cũng tìm lại đuợc file cũ.

Đính kèm

• Bien ban doi chieu.rar
    11.3 KB · Lượt xem: 27,848
H

haithan

Trung cấp
29/11/07
54
2
6
Đà nẵng
Các bạn ko mở được do không cài chương ctrinh giải nén Winrar. Bạn thử cài ctrình đó về máy sẽ đọc được thôi.

T

Thuy linh tli

Guest
8/10/07
3
0
1
TPHCM
Van de khi nhap so lieu

Khi Tôi nhập số liệu trên sheet số liệu thì thấy sheet đối chiếu chỉ ra có 13 doanh nghiệp tương úng 13 dòng trên sheet số liệu, Tại sao vậy? Làm sao để Sheet bảng đối chiếu ra hết các dữ liệu trong bảng số liệu

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
HÍc, lâu quá không đụng chạm tới các công thức phức tạp, quên hết rồi, may cũng tìm lại đuợc file cũ.

Anh Hà ui, em thử cái file của anh. Muốn chuyển qua công nợ phải trả thì làm sao?

Sửa lần cuối:
H

huongkdc

Guest
7/3/08
6
0
0
ha noi
mình tải nhưng bên sheet đối chiếu chỉ dùng được đến khách thứ 12. Những khách bên dưới bạn nào có thể chỉ giúp mình lấy được không. cảm ơn rất nhiều!

H

huongkdc

Guest
7/3/08
6
0
0
ha noi
mình mò ra được rồi, vào format control để sửa. Cảm ơn Hypervn vì file hữu ích này nhé.

M

MuibuMun

Guest
21/4/08
1
0
0
Tp HCM
Mình không mở được file

Vui lòng giúp mình với...mình không mở được file và hổng nhìn thấy tài liệu đâu hết. Cảm ơn nhiều.

H

haicau

Guest
29/2/08
3
0
0
41
HCM
xin chào mọi người! giúp mình mới, mình làm được rồi nhưng mà số tiền bằng chữ nó không ra tiếng việt mà nó ra chữ gì đó mà mình không đọc được, phải làm sao đây? Hyper NV giúp mình thì giúp cho chót nhé. Thanks

T

tinhth

Guest
26/12/07
65
0
0
Nha Trang
file mà bác HyperVN gửi đã bị lỗi mình ko xem được nếu bác nào có vui lòng gửi cho em lại với e cảm ơn nhiều mail của e là maitinh12go@gmail.com

T

thanhnha0606

Guest
29/12/07
35
0
0
any where
Chào mọi người, mình tải được file, mở được luôn.Nhưng vấn đề là phần đọc số tiền bằng chữ mình không sửa được
Công ty mình đối chiếu công nợ với khách hàng bằng tiền USD, nhưng khi đọc lại ra "đồng", mình pó tay với khoản này. Cứu với.......

H

haicau

Guest
29/2/08
3
0
0
41
HCM
Chào mọi người, mình tải được file, mở được luôn.Nhưng vấn đề là phần đọc số tiền bằng chữ mình không sửa được
Công ty mình đối chiếu công nợ với khách hàng bằng tiền USD, nhưng khi đọc lại ra "đồng", mình pó tay với khoản này. Cứu với.......

bạn phải tải chương trình dịch số ra chữ về thì mới làm được . thân

V

vina1

Trung cấp
17/8/08
74
0
0
Tp.BacGiang
Các bạn ko mở được do không cài chương ctrinh giải nén Winrar. Bạn thử cài ctrình đó về máy sẽ đọc được thôi.
Cảm ơn bác nhìu nhìu. NHưng Bác cho em hỏi Phền mền cài file nén mua o đâu vây? Bác chỉ cho em nhé! Em cũng phải cài Thứ này để tham khảo thôi chứ. Càng xem nhiều mới thấy mình kiến thức còn rỗng rỗng quá! thank's.

2

2207

Guest
30/4/09
3
0
0
39
TP.HCm
em tải mấy mẫu về nhưng không có mở được mọi người có thể gửi file bằng excel hay word vào địa chỉ mail dùm em đựơcc ko .Địa chỉ của em nè huonggiandon@yahoo.com.vn. Em cảm ơn nhiều lắm

N

nhutuyen

Guest
7/5/09
2
0
0
44
hcm
em mở được file nhưng không đọc được chữ ,phải làm sao đây?anh chị giúp em với
thank

C

chichop

Guest
15/7/09
4
0
1
44
Gia Lâm, Hà Nội
ĩin chào mọi người, bạn nào có mẫu đối chiếu công nợ excel thì cho mình với.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA