Dân không phải kế toán nhưng muốn học tìm hiểu thêm về kế toán

• Thread starter D2006
  • Ngày gửi
D

D2006

Guest
5/6/15
1
0
1
35
Như tiêu đề đã nêu, mình không phải là dân học trường kinh tế, tuy nhiên lúc làm có liên quan về mua bán, hóa đơn..., đã ra trường và đi làm hơn 3 năm.

Mình muốn học thêm về các vấn đề như chứng từ, sổ sách kế toán, hóa đơn GTGT, thuế thu nhập, BHXH... để tìm hiểu nâng cao kiến thức thêm, và có thể cần thiết ứng dụng cho cuộc sống sau này.

Mình có tìm trên mạng các trung tâm như gec hay bmi... thấy có những lớp như: kế toán tổng hợp và khai báo thuế nhưng thấy chương trình không phù hợp cho nhu cầu mình lắm.\

Minh mạn phép gửi câu hỏi lên đây nhờ anh chị và các bạn trên diễn đàn có thể tư vấn giúp mình tốt nhất.

Cảm ơn mọi người và chúc cuối tuần thật nhiều niềm vui.

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Như tiêu đề đã nêu, mình không phải là dân học trường kinh tế, tuy nhiên lúc làm có liên quan về mua bán, hóa đơn..., đã ra trường và đi làm hơn 3 năm.

Mình muốn học thêm về các vấn đề như chứng từ, sổ sách kế toán, hóa đơn GTGT, thuế thu nhập, BHXH... để tìm hiểu nâng cao kiến thức thêm, và có thể cần thiết ứng dụng cho cuộc sống sau này.

Mình có tìm trên mạng các trung tâm như gec hay bmi... thấy có những lớp như: kế toán tổng hợp và khai báo thuế nhưng thấy chương trình không phù hợp cho nhu cầu mình lắm.\

Minh mạn phép gửi câu hỏi lên đây nhờ anh chị và các bạn trên diễn đàn có thể tư vấn giúp mình tốt nhất.

Cảm ơn mọi người và chúc cuối tuần thật nhiều niềm vui.
Chào bạn @D2006
Bạn có thể tham gia lớp tôi sắp khai giảng ngày 16/06/2015 nếu bạn ở TPHCM. Bạn xem kỹ nội dung và mục đích của lớp học để đăng ký. Clck vào chữu ký để vào đường link lớp học nhé!

Sửa lần cuối:
To Nhu Ngoc

To Nhu Ngoc

Cao cấp
13/4/15
325
75
28
40
Hai Phong
Nếu bạn không phải ở TP HCM bạn tìm thêm trên mạng xem có lớp kt tổng hợp cho ngươi chưa học qua kt mà.Mình thấy KThanoi có lớp như vậy.Ổ Hải Phòng còn có ở số 314 Lạch Tray cũng có nữa.Hà Nội thì có KT Thiên Ưng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA