Xin chào cả nhà !

• Thread starter Hoàng Sơn
  • Ngày gửi
H

Hoàng Sơn

Guest
Xin chào cả nhà !

Mình tên Hoàng Sơn, người Sài Gòn. Tình cờ biết gia đình chúng ta, tự nguyện nhảy vô. Xin kính chúc Ban Quản Trị và cả nhà chúng ta cuối tuần vui vẻ , sức khỏe.

Mình có nhiều năm làm nghề dọn rác, hy vọng được chia sẻ cùng các anh chị. Kính,

Hoàng Sơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Chào bạn,:eek:know:
Chúc bạn có buổi tối cuối tuần thật vui vẻ.
Mình cũng làm nghề giống bạn, nhưng mình chuyên đi bày rác:wall: , hi vọng bạn cũng sẽ chia sẻ cùng mình và các bạn khác.:biggthump

H

Hoàng Sơn

Guest
Chào bạn,:eek:know:
Chúc bạn có buổi tối cuối tuần thật vui vẻ.
Mình cũng làm nghề giống bạn, nhưng mình chuyên đi bày rác:wall: , hi vọng bạn cũng sẽ chia sẻ cùng mình và các bạn khác.:biggthump

Chào bạn, chân thành cảm ơn lời chúc của bạn. Buổi tối vui vẻ nhé !
OK. Móc ruột gan với bạn luôn về cái vụ bày và dọn rác. Hun cái nha, tình thương mến thương !

HS

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Trời ơi ! Hai con trai hun nhau kìa, khiếp quá? Xin cho hỏi chút về...thôi ngại quá!Hoàng Sơn có "bình thường" như những men "bình thường" ko thế?Hihi. Chào mừng bạn gia nhập gia đình web, chúc cuối tuần vui vẻ.....

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic
kinh khiếp
men kiss men ===> Đồng tính à
:rotfl: :rotfl: :rotfl:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
He he, ở Châu Âu hai người đàn ông hun nhau là chuyện thường ngày ở huyện !. Kính

he he, nhưng Sơn quên đây là VN rùi à? Hà hà, nếu theo quan niệm đó thì Sơn sang tây mà sống nhé!
Nhưng phải nói rằng quan niệm ngày càng thoáng rồi...tuy nhiên phần đông vẫn "khó chấp nhận" sự thật phũ phàng này...
Hỏi nhỏ nhé,Hihi, bạn làm nghề gì mà "ăn nói" có vẻ "khách khí" thế?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA