Lưu ý : Không cần phải mua chữ ký số mới để kê khai bảo hiểm xã hội qua mạng

• Thread starter Hỗ Trợ Kê Khai
  • Ngày gửi

Ốc Khùm

Guest
24/5/17
3
0
1
31
Cho em hỏi, ở HCM dùng KBHXH nộp hồ sơ BH đã ổn chưa. Với lúc trước em dùng iBH để khai báo BH và Token của TS24( đến tháng 07/2017 này hết hạn) để ký và nộp hồ sơ, còn bên thuế dùng Token khác ( vấn đề của kế toán và nhân sự cũ) Giờ sắp hết hạn nên em muốn dùng chung Token với thuế có được không, Token thuế của Bkav. Nếu em dùng Token của TS24 đăng ký tài khoản trên cổng thông tin điện tử của BHXH Việt Nam gddt.baohiemxahoi.gov.vn, thì khi Token TS24 hết hạn em dùng tài khoản đó và sài Token của Bkav hay phải đăng ký lại mới cho Bkav.
Mong anh chị giúp đỡ, em xin cảm ơn !.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Cho em hỏi, ở HCM dùng KBHXH nộp hồ sơ BH đã ổn chưa. Với lúc trước em dùng iBH để khai báo BH và Token của TS24( đến tháng 07/2017 này hết hạn) để ký và nộp hồ sơ, còn bên thuế dùng Token khác ( vấn đề của kế toán và nhân sự cũ) Giờ sắp hết hạn nên em muốn dùng chung Token với thuế có được không, Token thuế của Bkav. Nếu em dùng Token của TS24 đăng ký tài khoản trên cổng thông tin điện tử của BHXH Việt Nam gddt.baohiemxahoi.gov.vn, thì khi Token TS24 hết hạn em dùng tài khoản đó và sài Token của Bkav hay phải đăng ký lại mới cho Bkav.
Mong anh chị giúp đỡ, em xin cảm ơn !.
Ở HCM dùng KBHXH cũng đc bạn nhưng cực cái là phải xuất file rồi nộp trực tuyến trên website https://gddt.baohiemxahoi.gov.vn/ thêm 1 lần nữa. Bạn đổi CKS thì vẫn dùng chung đc cho BHXH vs Thuế.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA