Hộp thư đến của gmail không thể nhận thư

• Thread starter hienvungtau
  • Ngày gửi
H

hienvungtau

Sơ cấp
23/11/11
48
2
8
Vung Tau
Chào các bạn
Gmail của mình ko biết tại sao hộp thư đến tuần này ko nhận được thư gửi đến. Mình phải vào "tất cả thư" mới có thể nhận và đọc thư mới được. Ko biết là vì sao?? Bạn nào rành và biết cách chỉ giúp mình với.
Cảm ơn các bạn nhiều/.

P/s: Mail mình làm việc hàng ngày nên mình nhận mail thường xuyên.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
chắc thấy nó hiện cái bảng thông báo đại loại " chúng tôi có chức năng mới,muốn thử không" thế là bấm vào luôn mà không biết gì. Giờ nó chia thư mục trên hộp thư rồi.

Mà bạn không nhận được sao vào "tất cả" thì đọc được, lạ thế

H

hienvungtau

Sơ cấp
23/11/11
48
2
8
Vung Tau
chắc thấy nó hiện cái bảng thông báo đại loại " chúng tôi có chức năng mới,muốn thử không" thế là bấm vào luôn mà không biết gì. Giờ nó chia thư mục trên hộp thư rồi.

Mà bạn không nhận được sao vào "tất cả" thì đọc được, lạ thế
Thì vậy đó, mình ko hỉu luôn. bình thường thì thư đến sẽ vào hộp thư đến. còn mình muốn xem
tất cả đến và đã gửi thì vào tất cả thư sẽ tìm thấy hết.
But giờ hộp thư đến của mình chả thấy báo có thư đến nhưng vào tất ca thì mới thấy có thư đến.

ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
Có khi nào là do nhiều thư trong hộp thư đến quá không nhỉ, giống như điện thoại ấy.

H

hienvungtau

Sơ cấp
23/11/11
48
2
8
Vung Tau
Có khi nào là do nhiều thư trong hộp thư đến quá không nhỉ, giống như điện thoại ấy.
ko thể nào, vì mình cũng đã xóa rất nhiều thư thử rồi mà cũng ko thể nào có thông báo hôp thư đến bn ui

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
huy béo

huy béo

Guest
27/2/17
1
0
1
31
tại sao tôi ko nhận dk thư nhỉ ae giúp tôi kai nha

V

VANCHIEN17

Cao cấp
17/2/17
270
57
28
35
Xóa rồi thì tìm mục trash trong hòm thư xóa hết đi, xóa bình thường thì sẽ lưu vào mục đó. xóa tiếp ở đó mới là xóa vĩnh viễn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA