Mỗi tuần một chuyên đề

Tự học excel từ đầu

• Thread starter vinahure176
  • Ngày gửi
V

vinahure176

Guest
14/9/15
19
2
3
31
Có bạn nào biết trang nào dạy excel bài bản từ đầu không ạ, mình chủ yếu dùng word, ít dùng excel nên giờ không biết gì nhiều, muốn tự học vì nghĩ trên mạng cũng nhiều nguồn, chịu khó tí. Bạn nào đã từng tự học excel trên mạng có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm về trang tự học excel từ đầu không ạ. Cảm ơn các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Bạn chia sẻ trang học word được không?

V

vinahure176

Guest
14/9/15
19
2
3
31
word thì chủ yếu là lúc làm rối ở đâu thì mình sẽ google ra cái đấy rồi học luôn, chứ mình khong học theo trang nào cả bạn ạ, căn bản là word mình dùng cũng nhiều hơn excel

L

lamvinhphu

Guest
18/7/10
2
1
1
33
binh dinh
Có bạn nào biết trang nào dạy excel bài bản từ đầu không ạ, mình chủ yếu dùng word, ít dùng excel nên giờ không biết gì nhiều, muốn tự học vì nghĩ trên mạng cũng nhiều nguồn, chịu khó tí. Bạn nào đã từng tự học excel trên mạng có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm về trang tự học excel từ đầu không ạ. Cảm ơn các bạn.
diendanexcel nhé bạ, trang này chỉ học excel kỹ lắm

• Like
Reactions: ptnthuy93
Espresso

Espresso

Trung cấp
30/10/15
108
34
28
74
Kiểu tự học là GOOD . Cho dù đến trường, có sách cũng phải TỰ HỌC, tự suy ngẫm là chìa khoá thành công

Bài bản thực tế và ứng dụng là ngay trong Forums . Cứ làm 1 ly Expresso hay Americano, Doppio, Ristretto , Latte , Macchiato , Cappuccino . Suy nghĩ về bài ngườI ta hỏi và cách giải của từng ngườI . MỗI công thức hay phương pháp lập luận của công thức chính nó hay được lồng vào công thức khác là vẻ đẹp tuyệt vờI của mỗI nghĩ suy .

Excel là Ma Trận, đi thẳng hay ngang, dọc, xiêng, tréo tùy hỉ . Học ngay sự việc, thực tế và giải quyết vấn đề

Chúc thàng công và vui học

Espresso French Vanilla Frappuccino

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA