mời mọi người tham gia tuyển phu quân cho thu6tudo

• Thread starter Quangteo
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hix, ví đây đổi phận làm trai được, thì....hehehe.
Các Pác ơi, nhào zô thôi!Nhanh chân kẻo.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ánh Sao

Ánh Sao

Trung cấp
16/12/06
115
0
0
37
1a Hòa hưng-Q 10
chị thu6 hấp dẫn wé:inlove: , ai ai nhanh chân lên nào, không thì em vào đó:bigok: , ko biết tuổi nhỏ tài cao thì có được không nhể:drummer:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thấy tấm hình là muốn xì-trét...
Xạo quá, thu6 đâu xinh thế, lộn người ùi...:)

Nguyet huong

Nguyet huong

Guest
Nhìn trông hay hay, nhưng vẫn có.... GIẢ!!!!!

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
Nhìn trông hay hay, nhưng vẫn có.... GIẢ!!!!!
Giả là giả thế nào nhỉ?tớ nhìn không thấy giả chỗ nào cả. không biết do mắt tớ yếu hay là do em thu6 đẹp quá nên tớ không chú ý tới cái khác. Mà công nhận em thu6 dễ thương thật. thật không uổng công tớ mong đợi và ....

Gởi em thứ 6.
sau khi nhìn thấy tấm hình của em, làm tôi mê mẫn cả người, trái tim tôi dập mạnh như muốn nổ tung ra, tôi viết bài sao mà khó thế nhỉ? đầu óc cứ hiện lên hình ảnh của em làm tôi không sao tập trung được, tôi cố gắng tập trung nhưng hình bóng em cứ bay quanh trong tâm trí tôi.chắc là tôi đã mến em sau cái nhìn đầu tiên về em. tôi mong sẽ được gặp mặt em 1 lần cho thỏa nỗi mong nhớ.không biết em có đồng ý không nhỉ?
dù em có đồng ý hay không nhưng tôi vẫn sẽ cố gắng gặp bé thứ 6 dễ thuơng.
:mrstraetz

G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Giả là giả thế nào nhỉ?tớ nhìn không thấy giả chỗ nào cả. không biết do mắt tớ yếu hay là do em thu6 đẹp quá nên tớ không chú ý tới cái khác. Mà công nhận em thu6 dễ thương thật. thật không uổng công tớ mong đợi và ....

Gởi em thứ 6.
sau khi nhìn thấy tấm hình của em, làm tôi mê mẫn cả người, trái tim tôi dập mạnh như muốn nổ tung ra, tôi viết bài sao mà khó thế nhỉ? đầu óc cứ hiện lên hình ảnh của em làm tôi không sao tập trung được, tôi cố gắng tập trung nhưng hình bóng em cứ bay quanh trong tâm trí tôi.chắc là tôi đã mến em sau cái nhìn đầu tiên về em. tôi mong sẽ được gặp mặt em 1 lần cho thỏa nỗi mong nhớ.không biết em có đồng ý không nhỉ?
dù em có đồng ý hay không nhưng tôi vẫn sẽ cố gắng gặp bé thứ 6 dễ thuơng.
:mrstraetz

Cố lên bạn thongdo. Chúng tôi cổ vũ bạn...Hiện nay chúng tôi đã nhận đc rất nhiều thư gửi cho thu6tudo. Nhưng do quy định ban đầu, chúng tôi không chấp nhận thư gửi riêng. Vì vậy những ai nhanh tay sẽ có nhiều cơ hội. Chúc bạn thành công!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Giang còi, quangteo, kẻ thù của ta, hức hức...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA