Chương trình in tờ khai HQ bằng Excel

• Thread starter vu_anh_duc
  • Ngày gửi
V

vu_anh_duc

Guest
7/11/03
39
2
8
49
Hà Nội
Đợt trước mình có đi Sài Gòn công tác, có 1 doanh nghiệp XNK họ làm tờ khai hải quan bằng 1 file Excel. Trong file đó họ chia các sheet la Sheet nguồn dữ liệu và Sheet in TKHQ.
Ở sheet nguồn họ nhập các dữ liệu của tờ khai. Sang đến sheet in TKHQ họ chỉ còn bấm in mà ko phải chỉnh sửa gì nữa vì đã được định dạng chuẩn với tờ khai.

Vậy bạn nào có chương trình này xin hãy gửi cho mình, mình đang rất cần chương trình này vì in bằng Word thi ko tính toán được và in rất hay lệch. Còn Excel thì cũng mỗi lần in là lại lệch phí 1 bộ tờ khai.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vh_tham

Guest
25/11/06
34
0
6
39
TPHCM
Công ty em có mẫu TKTQ nhưng em ko biết gởi lên thế nào, ai chỉ cho em đi

F

farway72

Guest
22/12/05
53
0
0
52
HN
Trương Ngọc Phi nói:
ban cho dia chi mail di minh gui cho,gui tren nay minh ko biet gui

Công ty em có mẫu TKTQ nhưng em ko biết gởi lên thế nào, ai chỉ cho em đi

Để up file lên diễn đàn các bạn xem bài hướng dẫn này nhé. Hoặc các bạn có thể gửi file nhờ admin, smod và mod up lên hộ.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Bạn down tại đây nha.

V

voky

Guest
17/11/07
1
0
0
Ho chi minh Viet Nam
Hoi ve TKHQ

Bạn ơi cho mình hỏi hàm đọc số dùng trong TK HQ tìm ở đâu vậy chỉ cho mình biết để down về. Cám ơn nhiều nha.

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Có anh chị nào có form tờ khai hải quan xuất khẩu và xuất tại chỗ trên excel gửi cho em qua địa chỉ vuongthu86@gmail.com .giúp em với...............

G

guybychance1980

Guest
27/2/09
2
0
0
HN
Ai có file excel khai Hải quan NK và XK không nhỉ? Mình tìm mà không thấy, tks adv

T

thuhm

Guest
21/10/08
2
0
0
HN
Các bạn có thể lấy file nguồn là file excel rồi dùng lệnh mail merge mà in và coi nhu nó là file đích, cú như là in phiếu lương tính cho từng người cũng OK mà

D

dichduon

Guest
17/12/09
3
0
0
TPHCM
có bạn nào có mẫu tờ khai PMD trên excel ko share cho mình với, mình có mẫu trên word ah!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA